Tấm chiếu mới xin 1 ít thông tin mong mn giúp ạ

nguoitot94

Junior
Reactions
37
MR
0.002
Chuyện là đầu năm gặp gỡ ace thấy có bà chị nói về forex và bit. Bà đấy rủ đầu tư theo gói min 11tr vào sàn coincard mỗi ngày lãi 50k và có bảo hiểm gì đó của sàn đấy mà k thua đc nhưng chia lợi nhuận cho ng ta. Các bác cho e xin ít thông tin thông não với ạ.

Không làm mà muốn có ăn thì chỉ có ăn đầu buồi - thầy Huấn said
Miếng phô mai có sẵn chỉ có ở trên cái bẫy chuột - ts Lê Thẩm Dương said

Không làm mà muốn có ăn thì chỉ có ăn đầu buồi - thầy Huấn said
Miếng phô mai có sẵn chỉ có ở trên cái bẫy chuột - ts Lê Thẩm Dương said
nam ơi là nam, a quá đáng lắm lun nha :popo_misdoubt:

Các bác nói vậy ai cũng biết :)) e muốn xin ít thông tin về sàn đấy như nào để dễ nói thôi ạ tại bà chị họ cũng gần ah

Không làm mà muốn có ăn thì chỉ có ăn đầu buồy ăn cứk. Thế cho nó nhanh nhé

Các bác nói vậy ai cũng biết :)) e muốn xin ít thông tin về sàn đấy như nào để dễ nói thôi ạ tại bà chị họ cũng gần ah
Bạn chỉ cần xin bả đừng rủ bạn nữa là đc rồi

Tấm chiếu mới xin 1 ít thông tin mong mn giúp ạ

Thời buổi này CHIẾU MỚI được dùng nhiều nhất là để đắp lên người ( thường thấy ở các vụ TNGT ) hoặc chỉ dùng để ngồi trên các sới bạc là chủ yếu.

Mình ví von vui thế thôi, nhưng nếu bạn tự nhận là chiếu thì đùa vui tương tự là bạn sẽ bị dụ dỗ vào "các sàn sới bạc trá hình" chứ chẳng ai rảnh rỗi chỉ đường đi nước bước cho bạn đâu, mọi thứ bạn nên tự thân vận động đừng nghe theo lời dụ dỗ của bất cứ bố con thằng nào giới thiệu sàn này sàn nọ kẻo tiền mất tật mang như so sánh kiểu đắp lên người trên kia.

Bạn nên tự bổ sung kiến thức, giai đoạn đầu mảng nào cũng sẽ mất tiền và khá nhiều time vọc vạch, quan trọng là quá trình mất như thế nào và qua đó bạn ngộ ra được những gì để sở hữu được kiến thức xứng đáng.

Chúc bạn thành công :)

Announcements

Forum statistics

Threads
418,579
170,674
Latest member
dinhkarate
Back
Top Bottom