Tạm biệt những kỉ niệm cùng Captcha

Status
Not open for further replies.
Reactions
418
MR
0.011
2 ngày nay mình đã thanh lý hết vài G pix mà mình đã gắn bó trong khoảng thời gian 2011 trở lại đây, có nhiều kỉ niệm về captcha lẫn trong box cap này, có vài người bạn trong box capt này mà giờ họ ko còn onl yahoo nữa, có lẽ họ xài nick mới hoặc họ đã tìm công việc nào đó ở ngoài, có nhiều lúc thâu đêm đến sáng, cùng tán gẫu, gởi nhau nghe list nhạc hay, những ngày trời lạnh nhâm nhi ly trà nóng rồi gõ, mình còn nhớ noel năm 2011 pix nó hold tiền 20 ngày, cứ tưởng noel bên kia ko làm việc ae ko đc pay không có tiền chơi noel, ngờ đâu khoảng 5h chiều nó pay $ ( dồn 20 ngày nhận sướng tê người ). Rồi ae người nói đi chơi vs gấu, người nói đi nhậu với bạn ... Capt đã giúp mình rất nhiều trong cuộc sống, tiền học, tiền trang trải quảng đời sinh viên & công việc này sẽ là kỉ niệm mà mình nhớ mãi , và cảm ơn những người bạn đã chỉ dẫn mình những ngày đầu dù giờ nick họ không còn sáng nữa
Tạm biệt captcha, chúc công việc này sẽ 1 ngày tốt hơn nữa, thu nhập cao hơn nữa cho ae .

captchater

Banned
Reactions
1,956
MR
0.002
tạm biệt nhé :D
Giờ captcha nói riêng mmo nói chung ko còn đc nhiều bạn tốt như xưa nữa rồi. Nhớ lại kỉ niệm anh em giúp đỡ lẫn nhau từ việc cấp id đến add soft asian đến cùng nhau chịu nhiều đợt bão của pix. Những chiều mỏi tay tạo acc pix (mail yahoo) , test 30 kí tự đợi nửa đêm vào cày id pri 0 để bán. Nhưng đợt pix ban, những chia sẻ kinh nghiệm thú vị.
Thời đó scam là 1 từ xa vời , còn bây giờ.........
3 năm gắn bó captcha nghỉ 1 năm giờ quay lại ko còn mấy bạn bè làm captcha nữa :(

Reactions
1,648
MR
0.003
Người mới đến thì sẽ phải có người cũ ra đi. Biết bao năm qua, bao thế hệ nối tiếp nhau đến rồi lại đi... Captcha đã là nơi gắn liền với đời sinh viên của rất nhiều thành viên trong đại gia đình MMO này. Ai cũng sẽ đến lúc phải nói tạm biệt nơi đây thôi, hãy bước vào đời với những ký ức về thời captcha bạn nhé !!!

Reactions
1,612
MR
3.040
2 ngày nay mình đã thanh lý hết vài G pix mà mình đã gắn bó trong khoảng thời gian 2011 trở lại đây, có nhiều kỉ niệm về captcha lẫn trong box cap này, có vài người bạn trong box capt này mà giờ họ ko còn onl yahoo nữa, có lẽ họ xài nick mới hoặc họ đã tìm công việc nào đó ở ngoài, có nhiều lúc thâu đêm đến sáng, cùng tán gẫu, gởi nhau nghe list nhạc hay, những ngày trời lạnh nhâm nhi ly trà nóng rồi gõ, mình còn nhớ noel năm 2011 pix nó hold tiền 20 ngày, cứ tưởng noel bên kia ko làm việc ae ko đc pay không có tiền chơi noel, ngờ đâu khoảng 5h chiều nó pay $ ( dồn 20 ngày nhận sướng tê người ). Rồi ae người nói đi chơi vs gấu, người nói đi nhậu với bạn ... Capt đã giúp mình rất nhiều trong cuộc sống, tiền học, tiền trang trải quảng đời sinh viên & công việc này sẽ là kỉ niệm mà mình nhớ mãi , và cảm ơn những người bạn đã chỉ dẫn mình những ngày đầu dù giờ nick họ không còn sáng nữa
Tạm biệt captcha, chúc công việc này sẽ 1 ngày tốt hơn nữa, thu nhập cao hơn nữa cho ae .
captcha là công việc gắn nhiều kỉ niệm nhất

huynhphong

Junior
Reactions
27
MR
0.000
Giờ có captcha nào hiệu quả các pro? chơi cái nào thì tốt nhất. thấy nhiều quá. Kolo hay Pix hay Mega hay Qlink

chanhchua

Banned
Reactions
123
MR
0.000
mình còn new. nhớ đợt mới vào vô mega. xong cũng bay sang pix đc 1 tuần. nào đâu những đêm thức trắng sáng lên lớp ngủ bù, niềm vui nào bằng lúc nhận đc 1$ đầu tiên. nghĩ lại thấy có cái gì đó nao nao...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
423,755
176,208
Latest member
trumdepin

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week