Tạm Biệt 2018, có gì xui vứt hết vào đây

2018 cờ bạc bay sạch 1 tỷ hơn giờ k có xe đi xài đt cùi bắp , ở nhà thuê nhà mướn , đang nợ vài chục triệu nợ dí hàng ngày :( kết buồn :(
chia buồn cùng bạn, mong năm 2019 sẽ gặp nhiều may mắn . Lưu ý đừng tiếc mà gỡ nha, đỡ là thêm một năm buồn nữa đó

năm 2018 mình chơi coin lỗ gần 1 tỉ + vừa chia tay bạn gái lúc giao thừa xong =>> năm 2018 vui quá là vui :oops:
quên 2018 đi bạn, đám bạn tôi ai choi coin cũng sml hết không riêng gì bạn đâu . thôi 2019 vui vẻ mà làm lại nhé .

đúng ngày hôm nay lỗi paypal mua 1 lần nó thanh toán 11 lần làm đi hết tiền trong tài khoản, híc.

đúng ngày hôm nay lỗi paypal mua 1 lần nó thanh toán 11 lần làm đi hết tiền trong tài khoản, híc.
đen như cục cức chó nhưng đó là 2018 rồi. 2019 sẽ đỏ thôi bạn, vui lên đi :D:D

Lần đầu bỏ tiền ra chơi coin sml. Ôm cục nợ trong tay và thất nghiệp. Tất cả hãy ở lại năm cũ, năm mới mong sẽ có thành công

Năm 2019 mình tham gia MMO . Mong rằng tổng kết cuối năm . Có gì đó để chia sẻ vui buồn với ae MMO .

2018 một năm có nhiều thăng trầm.

Cũng buồn nhưng không bằng anh em ở đây lãi DGB + XRB 800 củ mà h đu con NXT tài sản còn có 6K3$. Hy vọng Nxt hồi về 0.3

1 năm đen nhất quả đất, chưa có năm nào như năm nay :(

năm nay bắt đầu tham gia MMO, tiền bỏ ra vài củ học phí nhưng chưa thu được nghìn nào. hy vọng 2019 có cái khá khá để báo cáo cho mát mày mát mặt với anh em

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,488
169,816
Latest member
cakhiatvmdt

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom