Ask Tại sao những web như phimmoi bị đánh sập nhưng vẫn sống và top gg

khangkiemcoin

Newbie
Reactions
2
MR
0.421
Như tít, em thấy có nhiều trang web như phimmoi, nettruyen hay 1 số web haiten bị đánh sập liên tục phải đổi tên miền. Nhưng không hiểu sao gg 1 phát là thấy ngay trang mới của nó và vẫn top gg.
Bí quyết ở đây là gì vậy ạ? Mong các anh em giải đáp giúp

chuyển hướng domain, xác nhận search console, nhà mạng chặn domain chứ google có chặn đâu. mất top thời gian đầu rồi cũng lên lại.

Upvote 0
Như tít, em thấy có nhiều trang web như phimmoi, nettruyen hay 1 số web haiten bị đánh sập liên tục phải đổi tên miền. Nhưng không hiểu sao gg 1 phát là thấy ngay trang mới của nó và vẫn top gg.
ai đánh sập đâu ? chỉ có nhà mạng chặn domain thôi, forward sang domain mới là xong, traffic các thứ vẫn thế mà

Upvote 0
Ảo ma à b
Đây là nhưng cái cơ bản nhất của làm web rồi!!!
Đã làm bao giờ chưa hay mới search google =)))
tôi mới tập làm từ 2015, vẫn còn non! GG ra 1 đống bài hướng dẫn, ko vào mà đọc còn lên đây vặn vẹo thì cũng chịu :popo_beat_brick::popo_beat_brick::popo_beat_brick:
Ví dụ 1 bài hướng dẫn khai báo chuyển :

Attachments

71.4 KB · Views: 121
Upvote 0
Chắc họ chuyển hướng link cũ sang domain mới.
Là 1 2 tuần lại top bình thường thôi.
Mà phimmoi vẫn còn tồn tại à :D tưởng công an đánh sập rồi.

Upvote 0
Đây là nhưng cái cơ bản nhất của làm web rồi!!!

tôi mới tập làm từ 2015, vẫn còn non! GG ra 1 đống bài hướng dẫn, ko vào mà đọc còn lên đây vặn vẹo thì cũng chịu :popo_beat_brick::popo_beat_brick::popo_beat_brick:
Ví dụ 1 bài hướng dẫn khai báo chuyển :
okey bác. thế để em thử site em xem như nào

Upvote 0
Vì có mấy cái đó vẫn còn húp được .. thì có cách lên top dc thui

Upvote 0
kaka giống vlxx đổi đuôi suốt. nhưng chỉ cần gõ là ra link mới ngay :popo_beauty:

Upvote 0
Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,602
170,707
Latest member
haihoang1401
Back
Top Bottom