Help Tại sao lại thua Poker ........................

n0name01

Senior
Reactions
219
MR
0.000
mình đánh pokerstart thì gập đôi 7 thua J 2 k hiểu sao hết. cứ nhìn đi nhìn lại hoài mà k hiểu tại sao thua. Ai biết vì sao thua giải thich dùm mình cái

vì trên bàn có đôi 10 và đôi Q là lớn nhất rôi tới con J của nó, còn bài của bạn chỉ đc tín 1 con 7 thôi, nên nhỏ hơn con J của nó, nói sai tha em!

Đơn giản là thế này :| Bài ra phía trên 5 con có 2 đôi rồi. mà bản chất là người chơi được quyền chọn ra 5 con kể cả bài hiện có và bài trên bàn tạo thành 1 bộ cao nhất, trên bàn có 2 đôi, dĩ nhiên con J to hơn con 7.... bạn thua là đúng rồi :-s 2 đôi kia đều to hơn đôi 7 của bạn :D Hiểu thế cho dễ

vì trên bàn có đôi 10 và đôi Q là lớn nhất rôi tới con J của nó, còn bài của bạn chỉ đc tín 1 con 7 thôi, nên nhỏ hơn con J của nó, nói sai tha em!
luc trước mình chơi mình cam đôi 2 vẫn thắng K A. nhưng sao mình cầm Đôi thằng kia câm J + 2 mình lại thua. Thật là k hiểu nỗi

bác thớt nên cố gắng tìm hiểu luật poker nhìu hơn để chơi tốt. Theo hình thì bài đối phương là Q Q 10 10 J. Bài của thớt chỉ có Q Q 10 10 7 thì làm sao mà thắng đc :)

luc trước mình chơi mình cam đôi 2 vẫn thắng K A. nhưng sao mình cầm Đôi thằng kia câm J + 2 mình lại thua. Thật là k hiểu nỗi

vì trên bàn lúc đó chỉ có 1 đôi nên thêm đôi 2 của cậu nữa là 2 đôi nên win K . A của nó, còn bây giờ trên bàn 2 đôi là 4 lá rồi tính thêm lá thứ 5 ai lớn thắng, con J của nó lớn, nếu tính đôi 7 của cậu thì 6 lá rồi

bác thớt nên cố gắng tìm hiểu luật poker nhìu hơn để chơi tốt. Theo hình thì bài đối phương là Q Q 10 10 J. Bài của thớt chỉ có Q Q 10 10 7 thì làm sao mà thắng đc :)
thanks cậu. ok cũng hiểu dc chút chút.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,350
170,471
Latest member
0981836135

Most viewed of week

Most viewed of week

Back