Introduce Tai nghe chỉ $0.05 cùng nhiều mặt hàng khác với Coupon $10 Paypal

con tai nge mong đợi đã về :D 4.1 ấm vãi các bác ạ
cái bút thì hết pin đang sạ xem ntn :v

Cái tai nghe bluetooh vừa nhận chiều nay, đã có hiện tượng bà điên rồi, Ko thể tìm thấy nó ~> ko thể kết nối, đã thử với iphone 4s , ipad + android

Cái tai nghe bluetooh vừa nhận chiều nay, đã có hiện tượng bà điên rồi, Ko thể tìm thấy nó ~> ko thể kết nối, đã thử với iphone 4s , ipad + android
tại bác lần đầu tiên sd tai nghe bluetooth nên ko bjt cách kết nối. bật nguồn đè 5s

bác cho e xin cái link cái của bác :( 2 ngày nữa cũng về cái tai bluetooth :(

tại bác lần đầu tiên sd tai nghe bluetooth nên ko bjt cách kết nối. bật nguồn đè 5s

E xài rồi bác ơi , đèn nó báo hiệu ok sẵn sàng kết nối cả rồi. Thế mà chả thiết bị nào tìm thấy cả
bác cho e xin cái link cái của bác :( 2 ngày nữa cũng về cái tai bluetooth :(
Link gì bác ???

Em cũng mua cái tai nghe này mà chưa về, check track not found :confused: Nhưng nhìn cái túi đựng tai nghe hình như hàng fake rồi. Con QY7 chính hãng đóng gói đàng hoàng cơ :confused:
có mà bác. e cung check track k thấy . hộp nguyên si. xem mấy clip chắc fake lạoi 1 .ấm lắm. phụi kiện đi kèm k thiếu j

9 Cái đồng hồ về tận đà năng rồi và đang quay lại huế , bác nào có bút camera hoặc cameramini thì để lại e nào :D:D:D

giờ còn làm gì được k đây các thím

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back