Introduce Tai nghe chỉ $0.05 cùng nhiều mặt hàng khác với Coupon $10 Paypal

Thế quái nào mình đặt 4 cái đồng hồ cùng 1 mã tracking id . Nhưng hm nay chỉ về đc có 2 cái cộng thêm 1 cái nhẫn vàng trời ơi ở đâu ra . Ko biết còn 1 caid nữa nó có về cho mình ko mấy bác . Cơ mà cái nhẫn nặng vãi . Có khi nào là vàng thật ko mấy bác . :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

9 cái toòng teng chưa về cái nào, hơn tháng r :confused:

Sau tròn tháng thì 2 em đồng hồ đã về hehep

Last edited:
úp mãi mới đc hình mà mờ quá các bác thông cảm
trước sau nó cũng về thôi các bác cứ từ từ đợi nhé :p

em đặt một đống áo ( tầm 25-30 cái ) , đợt này nó về tận hà nội , hôm qua bọn bưu điện điện vào chửi e một trận điên hết cả đầu

sao lại chửi bạn? việc của nó phải làm sao chửi mìnho_O
vâng bác , em cũng nói vậy nhưng nó lại bảo đúng là việc của em nhưng anh mua hàng như vậy thì ko đc , nếu hàng về 1 -2 áo em còn có thể làm thủ tục thông quan cho anh dễ dàng chứ anh mua 1 lần mấy chục cái thế này thì em làm sao mà làm thủ tục thông quan cho anh được , chốt câu nó bảo giờ nếu anh muốn nhận tất cả vào tuần sau thì em gộp chung tất cả lại thành 1 đơn hàng rồi anh chịu thuế 10% còn nếu ko thì tuần sau anh chỉ nhận được vài cái rồi tuần sau nữa nhận tiếp , nhọ thật

vâng bác , em cũng nói vậy nhưng nó lại bảo đúng là việc của em nhưng anh mua hàng như vậy thì ko đc , nếu hàng về 1 -2 áo em còn có thể làm thủ tục thông quan cho anh dễ dàng chứ anh mua 1 lần mấy chục cái thế này thì em làm sao mà làm thủ tục thông quan cho anh được , chốt câu nó bảo giờ nếu anh muốn nhận tất cả vào tuần sau thì em gộp chung tất cả lại thành 1 đơn hàng rồi anh chịu thuế 10% còn nếu ko thì tuần sau anh chỉ nhận được vài cái rồi tuần sau nữa nhận tiếp , nhọ thật
Vnpost phải ko? Đúng rồi đó bác nhiều quá phải mất tiền làm giấy tờ thủ tục nhập quan. Em mua 4 cái áo, lúc nhận có tờ giấy dán bên ngoài kêu đóng 6K tiền làm giấy tờ thông quan gì đó. :D

vừa order con smartphone ở lightinthebox có 40$ k biết về có thuế k

Vnpost phải ko? Đúng rồi đó bác nhiều quá phải mất tiền làm giấy tờ thủ tục nhập quan. Em mua 4 cái áo, lúc nhận có tờ giấy dán bên ngoài kêu đóng 6K tiền làm giấy tờ thông quan gì đó. :D
chính xác là vnpost hà nội , ở hồ chí minh hàng về cũng nhiều nhưng ko thấy ai alo :D , vần còn lưu số em ấy khi nào sms chơi vui :D

haha. hay nhỉ, mình ở đây chỉ thấy anh bưu điện gọi điện hỏi trước xong chạy thẳng đến địa chỉ nhà trọ đưa hàng cho mình.kí tên rẹt rẹt xong..hehe :p

haha. hay nhỉ, mình ở đây chỉ thấy anh bưu điện gọi điện hỏi trước xong chạy thẳng đến địa chỉ nhà trọ đưa hàng cho mình.kí tên rẹt rẹt xong..hehe :p
em cũng về lẻ tẻ vài cái thì ông bưu điện mang đến tận nhà , không biết sao đợt này nó về dồn dập thế không biết nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,441
169,779
Latest member
amanitamuscariag

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom