Document Tài liệu về lập trình PYTHON cơ bản bằng tiếng Việt

Siêng thì quá là good rồi. Khi nào đọc và luyện code chút cho nhớ từ khoá python thì inbox, mình gửi sách AUTOMATE EVERYTHING WITH PYTHON!
Có thể gửi trước cho m trong vài ngày tới được không b?

Thanks

Nếu siêng thì cứ tìm 'Hơn 100 bài tập Python có lời giải' sẵn code, cũng đủ xài rồi nhé!

Có bác nào có tài liệu về cấu trúc dữ liệu và giải thuật qua c# không ạ. Tiếng việt thì tốt ạ :V
xin ké

Merited by @animax1991: 0.5 MR

View attachment 194307Như title, mình surf web kiếm được cuốn giáo trình Python bằng tiếng việt, có hình ảnh do mình chụp màn hình cho các bạn tham khảo, chia sẻ cho mọi anh em bạn bè trong diễn đàn mmo4me!

“Đầu tư cho giáo dục, học tập là đầu tư thông minh, luôn có lợi nhuận lâu dài và mãi mãi.” - mmo01

Cảm ơn bác nhiều nha

đọc xong làm đc hết ko , hay chỉ là cơ bản ??
muốn làm dc hết thì b đầu tư 1 khóa học offline căn bản đến nâng cao + thêm 1 chút chất xám để tư duy tất nhiên là với điều kiện b đủ tài chính nhưng giọng điệu được voi đòi tiên như b thì mĩnh nghĩ chắc con người cũng ko ra gì chất xám cũng hạn chế và k đủ tài chính đâu :D

Python đang là ngôn ngữ được ưa chuộng hiện tại, mình hiện đang code chủ yếu C# nhưng cũng đang tìm hiểu thêm chút Python

muốn làm dc hết thì b đầu tư 1 khóa học offline căn bản đến nâng cao + thêm 1 chút chất xám để tư duy tất nhiên là với điều kiện b đủ tài chính nhưng giọng điệu được voi đòi tiên như b thì mĩnh nghĩ chắc con người cũng ko ra gì chất xám cũng hạn chế và k đủ tài chính đâu :D
;)
Python đang là ngôn ngữ được ưa chuộng hiện tại, mình hiện đang code chủ yếu C# nhưng cũng đang tìm hiểu thêm chút Python
:popo_beauty:
Đánh dấu và cám ơn trước
:popo_beauty:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,418
169,764
Latest member
thanhsonkubet11

Most viewed of week