Help Tài khoản STP veri bị limit $100 per transaction.

diepvonhu

Senior
Reactions
229
MR
0.000
Insuree Balance
0
Như tiêu đề, tại sao acc STP veri của mình lại bị giới hạn như vậy nhỉ??? Có cách nào làm tăng limit ko nhỉ? Chứ cứ mỗi lần nhận với chuyển không quá $100, bất tiện quá! Pro nào giúp mình với!

có lẽ bạn nên contact trực tiếp với supporter của STP, mình thấy họ làm việc cũng khá ổn đấy.

ticket nó xong ngồi đợi nó trả lời thui ( có lẽ là trong vòng 48h - nếu nhớ ko nhầm :D )

ko biết STP có thay đổi gì ko chứ khi Up len Verified rồi thì giao dịch trong 1 ngày là 10k$! Giờ limit còn 100$!
Contact support thôi! Thứ 7-cn nó nghỉ nha! Chỉ làm việc từ thứ 2-6 thôi!

ko biết STP có thay đổi gì ko chứ khi Up len Verified rồi thì giao dịch trong 1 ngày là 10k$! Giờ limit còn 100$!
Contact support thôi! Thứ 7-cn nó nghỉ nha! Chỉ làm việc từ thứ 2-6 thôi!

Không Mod ơi. Giao dịch hằng ngày thì chắc vẫn $9999( chưa có tiền để thử :D ) .Đây nó limit $100/lần chuyển hoặc nhận ấy??? Thấy có bạn bảo chuyển 1 lần cả k$ mà vẫn ok mà :D. Acc từ lúc trinh nguyên đến giờ nó vẫn vậy. Không biết sao nữa???

acc VN hay nước khác vậy bạn, nếu là acc VN thì contact họ sẽ bảo do để tránh rủi ro thì họ đặt 1 số hạn chế cho acc của 1 số nước (trong đó có VN), sau 6 tháng bạn có thể contact lại để họ xem xét việc nâng hoặc xóa bỏ hạn mức này cho bạn.

Từ cái đợt nó nâng cấp và ban một cơ số acc , nó bắt đầu hạn chế nhiều thứ

Ver STP có 3 mức khác nhau -> thớt ver passport đi thì sẽ không bị giới hạn nữa

Mình veri standard bằng passport mà :D
Còn 1 acc Card Verified thì limit lại cao hơn ($250), không hiểu nó tính kiểu gì nữa???

Standard Verified là verify Passport rồi đó bạn.

mình newbie cũng cần các bạn chỉ giáo.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,287
170,415
Latest member
suanhasaigon
Back
Top Bottom