Tài khoản PO có nhiều bank

thấy bác phán ở trên tưởng rành. ko biết mà cứ phán như đúng rồi ấy. sợ nhất mấy thành phần như bác
thành phần nguy hiểm là những ng chưa đọc xem ngta nói cái j đã bảo là phán rồi quăng bom các kiểu như bạn đấy

nó thêm bank EU UK JP thôi chứ k có chuyện là nhiều bank cùng 1 nc đâu bác kiểu 2 3 cái bank US ấy
nếu muốn thêm bank nc khác thì rất đơn giản là cứ nhận tiền nhiều nhiều lần là nó tự khắc thêm cho hoặc nhận tiền vài lần xong contact cno tự thêm vào

uhm chắc mình nhầm người

uhm chắc mình nhầm người
lần sau nên lắp não rồi suy nghĩ xem nội dung nói về cái j nhé, mình trả lời nv tức là mình lúc đó chưa biết về 1 tk po có thể có nhiều bank usa mà mình nói contact là để thêm nhiều bank nc khác
sau đó có bác bảo là 1 po bác ấy có nhiều bank us nên mình hỏi xem có ai biết kiểu đó k
ai bảo bác thế, 1 PO của e có vài chục bank US kìa, khác nhau stk thôi mà
đọc cho kỹ rồi hãy bảo là phán hay j nhé

lần sau nên lắp não rồi suy nghĩ xem nội dung nói về cái j nhé, mình trả lời nv tức là mình lúc đó chưa biết về 1 tk po có thể có nhiều bank usa mà mình nói contact là để thêm nhiều bank nc khác
sau đó có bác bảo là 1 po bác ấy có nhiều bank us nên mình hỏi xem có ai biết kiểu đó k

đọc cho kỹ rồi hãy bảo là phán hay j nhé
thế nên mới bảo ko biết mà phán như đúng rồi ấy.

đọc chậm hiểu à hay máu lên não k đủ, đi moi cái tin lúc ngta chưa biết ra rồi quote cái ngta cần biết xong bảo phán,
tôi đã nói rõ là lúc đó tôi chưa biết về cái đó và sau đấy có bác duyetvu trả lời thì tôi mới đi hỏi nhé
có vẻ nên về uống thêm thuốc hoạt huyết đi bạn à, đừng xàm xì như thế

câu hỏi của chủ top tôi trả lời thế chẳng có j là sai, còn cái tôi đi hỏi thì chẳng trùng với cái tôi đã trả lời
1 po có nhiều bank # với 1po có nhiều bank ÚS

đọc chậm hiểu à hay máu lên não k đủ, đi moi cái tin lúc ngta chưa biết ra rồi quote cái ngta cần biết xong bảo phán,
tôi đã nói rõ là lúc đó tôi chưa biết về cái đó và sau đấy có bác duyetvu trả lời thì tôi mới đi hỏi nhé
có vẻ nên về uống thêm thuốc hoạt huyết đi bạn à, đừng xàm xì như thế
chưa biết thì phán làm gì ?
thiếm mà chuyển sang tư vấn coin chắc nhìu người lao đầu xuống vực :D cái gì biết thì nói, ko biết thì im.

thiếm mà chuyển sang tư vấn coin chắc nhìu người lao đầu xuống vực :D cái gì biết thì nói, ko biết thì im.
sáng ra đã làm màu à. tôi biết và tôi trả lời. coin với coi ẹo của bác tôi chẳng quan tâm tôi cần hỏi thông tin tôi biết là cách các bác ấy contact để lấy nhiều bank us trong 1 payoneer thế thôi, chẳng lẽ là sai
còn chủ topic chỉ nói 1 payoneer có nhiều bank, bạn xem tôi phán chỗ nào, payneer tôi cũng nhiều bank đây chỉ thiếu là có 1 bank us tôi muốn thêm và tôi đi hỏi
thế thôi

lần sau nhớ mang não để mắt làm đúng nhiệm vụ nhé

Request support là cần thêm bank họ sẽ cho. Nhớ có lí do hợp lý là ok

Muốn thêm bank BOA vô PO còn được, cứ mail hay call thẳng xin nó mở thêm thôi rất đơn giản

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,787
Latest member
ngovanhungload

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom