Ask Tài khoản Paypal limit 180 ngày bị trừ hết tiền trong tài khoản

PAYPAL lấy tiền của người dùng vô tội vạ. Ít thi vài trăm, vài nghìn. Nhiều thì vài trăm $K
Đúng là làm giàu không khó, Twitter của nó toàn các con giời ko khiếu lại được ở đâu toàn nên đó kêu than.

Attachments

364.2 KB · Views: 141
tui còn 64 usd ko biết nên rút luôn ko đây , nói tự dưng nghe ớn quá

tụi Paypal làm ăn láo thật, đúng là có bao nhiêu thì rút hết về, chứ hơn $500 là nó lấy hết nhé
Anh em cẩn thận
Yes baby zai ẹp :popo_sweet_kiss:

trước mình cũng bị nó nuốt mất gần 5k ko làm gì dc. cay thật :popo_ah:

Chào ae,
Mình có tài khoản paypal bị limit 180 ngày. Đến 180 ngày mình mở ra thì bị paypal trừ hết tiền mà không rõ nguyên nhân. Các giao dịch không có bất kỳ tranh chấp nào.
Không biết có cách nào xử lý không
Em cũng mới bị limit 180 days tối qua. Bác cho em hỏi nó trừ liền hay hết 180 days nó mới trừ tiền trong tài khoản vậy bác. Tks bác nhiều

trước mình cũng bị nó nuốt mất gần 5k ko làm gì dc. cay thật :popo_ah:
mình cũng vậy nè
tk còn còn bị vô hiệu hoá vĩnh viễn
chán pp lắm 🙏

nguyên nhân nào dẫn tới limit thế Bác ~~~~ :(:(
nhiều lắm zai ơi.
nhiều khi đang dùng bt gửi - nhận có vài khách quen thôi, vậy mà đùng cái nó thông báo tk bị limit😢

nhiều lắm zai ơi.
nhiều khi đang dùng bt gửi - nhận có vài khách quen thôi, vậy mà đùng cái nó thông báo tk bị limit😢
nghe căng thế :(

Em cũng mới bị limit 180 days tối qua. Bác cho em hỏi nó trừ liền hay hết 180 days nó mới trừ tiền trong tài khoản vậy bác. Tks bác nhiều
tiền bạn nguồn gì ? số lượng bao nhiêu ?
trên 1k$ thì rón rén là dc r

có bị trừ gì đâu bác

nghe căng thế :(
dùng PP nhiều khi phát bực ấy bác
tk của mình sau khi hết limit nó còn gửi mail chúc mừng nữa 😂
hờn lắm =)))

mình cũng vậy nè
tk còn còn bị vô hiệu hoá vĩnh viễn
chán pp lắm 🙏
Uhm , mình đợt đó nản quá vứt tới mãi vừa rồi mời zô rút nè

Uhm , mình đợt đó nản quá vứt tới mãi vừa rồi mời zô rút nè
dùng PP nhiều khi phát bực ấy bác
tk của mình sau khi hết limit nó còn gửi mail chúc mừng nữa 😂
hờn lắm =)))
Các bạn ơi cho mình hỏi chút:
1. Tài khoản mình sau 180 ngày nó thông báo cho rút tiền rồi thì có giới hạn mình phải rút trong bao nhiêu ngày không hay để bao lâu cũng được bạn?
2. Tên mình khác tên ngân hàng giờ mình đổi tên thì chỉ cần up chứng minh thư hay cần gì nữa không bạn? và thường mấy ngày thì được duyệt?
3. Chứng minh thư của mình dùng xác minh tài khoản này rồi thì sau này có dùng để xác minh đổi tên cho tài khoản limit 180 ngày khác không bạn?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,785
Latest member
Scoopy

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom