Request Tài khoản Paypal bị hack mail

Yuiry

Hero
Reactions
397
MR
0.664
Chào các bác,
em có cái tài khoản paypal dùng cũng lâu năm rồi,
không biết bằng cách nào, có đứa nó hack mất tài khoản của em, đổi luôn cả gmail chính,
Trong tài khoản có ít $ không đáng kể,
giờ có cách nào lấy lại tài khoản không các bác nhỉ,
Bác nào giúp được, em xin hậu tạ

Chào các bác,
em có cái tài khoản paypal dùng cũng lâu năm rồi,
không biết bằng cách nào, có đứa nó hack mất tài khoản của em, đổi luôn cả gmail chính,
Trong tài khoản có ít $ không đáng kể,
giờ có cách nào lấy lại tài khoản không các bác nhỉ,
Bác nào giúp được, em xin hậu tạ
hy vọng thằng hack giờ để khoảng 1k$ trong acc bác, lấy lại trong vòng 1 nốt nhạc:D

có cách nào lấy lại được không bác
giữ mail gốc khi đăng kí pp và nhớ đc info thì lấy lại đc hết, kể cả bị hack vài năm

giữ mail gốc khi đăng kí pp và nhớ đc info thì lấy lại đc hết, kể cả bị hack vài năm
Bác giúp em với, em gửi bác ít $ call pp, em kém tiếng anh không biết nói gì,
mà giờ chỉ nhớ được info địa chỉ, tên, ngày sinh, câu hỏi bảo mật không nhớ chọn câu nào trong list câu hỏi của nó, nó hỏi câu nào thì biết đáp án luôn. Nhớ được infor bank, còn visa đi mua, nên không có
Như vậy có lấy lại được không bác ơi

mình cũng bị hack, bác nào có dịch vụ làm giúp ạ

Bác giúp em với, em gửi bác ít $ call pp, em kém tiếng anh không biết nói gì,
mà giờ chỉ nhớ được info địa chỉ, tên, ngày sinh, câu hỏi bảo mật không nhớ chọn câu nào trong list câu hỏi của nó, nó hỏi câu nào thì biết đáp án luôn. Nhớ được infor bank, còn visa đi mua, nên không có
Như vậy có lấy lại được không bác ơi
Gọi cho nó đi bạn, có support tiếng việt rồi đó.

Bac giup e vs khong hieu bang cach nao ma no doi toan bo tt ca mail chinh dang nhap roi no cai ca cau hoi bao mat e lay lai dc cai mail nhug ko dang nhap vao paypal dc bac oi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,335
170,460
Latest member
thayphamduc

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom