Suggest Tài khoản Payoneer bị khoá.

kidkat

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Tài khoản Payoneer của mình đã được kích hoạt và nhận thẻ, cũng đã từng mua Payoneer vài lần, mua từ người khác chứ ko phải nhận từ Net. Ngày 27/3 mình mua thêm một khoản tiền nữa, nhưng PO báo là phải up CMND lên, cũng đã up CMND (nhưng sai ngày sinh, đã email kêu update ngày sinh) và nhận tiền bình thường, thì hôm qua tự nhiên PO báo khoá tài khoản + thẻ của mình mà ko một thông báo.

Mình đã email cho PO cũng như chat live support, nhưng support họ cũng chỉ bảo chờ có thêm thông tin mới, đến nay vẫn ko thấy phản hồi gì. Có bro nào có kinh nghiệm trong việc này ko ạ ? Và PO báo khoá thẻ vs tài khoản như vậy thường là vì lý do gì ạ ?

Tớ cũng từng bị khóa 1 tài khoản và chat support nhiều lần đều không giải quyết được(tài khoản và thẻ payoneer này là đi mua của seller trên mmo4me). Mất 1k$ :( không có cách nào cứu. Giờ rất sợ mua thẻ payoneer của người khác

Tài khoản Payoneer của mình đã được kích hoạt và nhận thẻ, cũng đã từng mua Payoneer vài lần, mua từ người khác chứ ko phải nhận từ Net. Ngày 27/3 mình mua thêm một khoản tiền nữa, nhưng PO báo là phải up CMND lên, cũng đã up CMND (nhưng sai ngày sinh, đã email kêu update ngày sinh) và nhận tiền bình thường, thì hôm qua tự nhiên PO báo khoá tài khoản + thẻ của mình mà ko một thông báo.

Mình đã email cho PO cũng như chat live support, nhưng support họ cũng chỉ bảo chờ có thêm thông tin mới, đến nay vẫn ko thấy phản hồi gì. Có bro nào có kinh nghiệm trong việc này ko ạ ? Và PO báo khoá thẻ vs tài khoản như vậy thường là vì lý do gì ạ ?View attachment 94451 View attachment 94452
chính chủ chắc lấy lại dc bác nhỉ:oops: 1k$ của người ta nuốt luôn sao??? Gọi điện hỏi nó coai sao!! Có gì thớt up thông tin cho anh em cùng hóng:D

Anh em ai cao kiến gì không ? Mình cũng dính mail "You have a pending Payoneer payment. Further action is required!" .
Mình đã từng bị gửi mail này, và khi up CMND lên thì còn mỗi tab "hoạt động", các tab thanh toán hay nhận thanh toán đều bị mất.
Sau đó là bị khóa không login được.

Bây giờ dính tiếp 2 mail như thế, chưa dám up CMND. Hàng mua mấy bác trên mmo4me luôn nè...

Announcements

Forum statistics

Threads
418,570
170,660
Latest member
anan0110
Back
Top Bottom