Ask Tài khoản hơn $100 nhưng chưa nhận được PIN

richname01

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
Chào các bác, e mới tập tành chơi GA. E tạo kênh Youtube được khoảng 1 tháng thì thấy báo cáo trên GA hơn $100, nhưng trong phần earnings thì vẫn là $0, và vẫn chưa nhận được thông báo đủ $10 để nhận mã PIN. Các bác có kinh nghiệm thì cho e hỏi khi nào GA mới cập nhập balance và thông báo gửi mã PIN về vậy? Cám ơn các bác!

[/IMG]

Chào các bác, e mới tập tành chơi GA. E tạo kênh Youtube được khoảng 1 tháng thì thấy báo cáo trên GA hơn $100, nhưng trong phần earnings thì vẫn là $0, và vẫn chưa nhận được thông báo đủ $10 để nhận mã PIN. Các bác có kinh nghiệm thì cho e hỏi khi nào GA mới cập nhập balance và thông báo gửi mã PIN về vậy? Cám ơn các bác!

[/IMG]

bình thường khoảng 12-15 GA cập nhật cho bạn, bạn nên vào network youtube (freedom ...) nhận mã pin mất khá lâu 1-3 tuần nếu request lại

bình thường khoảng 12-15 GA cập nhật cho bạn, bạn nên vào network youtube (freedom ...) nhận mã pin mất khá lâu 1-3 tuần nếu request lại
Thanks bạn, cho mình hỏi network youtube là gì vậy? :D kiếm được nhiều tiền hơn kênh youtube bình thường ah bạn?

Thanks bạn, cho mình hỏi network youtube là gì vậy? :D kiếm được nhiều tiền hơn kênh youtube bình thường ah bạn?
Bình thường bạn phải liên kết tài khoản youtube của bạn với GA thì bạn mới nhận được tiền, GA sẽ cập nhật tiền cho bạn hàng tháng khi đủ 100$ thì bắt đầu pay.
Tuy nhiên bạn có thể join network youtube (ví dụ như network freedom, fullscreen ...) network sẽ tổng hợp tiền và sẽ pay cho bạn hàng tháng min pay nhỏ hơn, một số lợi ích nữa, bạn xem tham khảo bài này
https://mmo4me.com/threads/huong-da...reedom-yeu-cau-thap-thanh-toan-uy-tin.344199/

Announcements

Forum statistics

Threads
418,601
170,704
Latest member
videoking
Back
Top Bottom