Tài khoản bị hạn chế vĩnh viễn

Hyou

Junior
Reactions
12
MR
0.616
Chiều nay em lỡ chơi ngu thử verify và kết là bị khóa chưa đủ 18, sinh nhật em là 24 tháng 3 nên chưa đủ 18, cay thực sự ạ. Hiện tại em không thể rút do em đang xảy ra tranh chấp và có số dư âm. Sau khi tranh chấp đã được xử lý xong ( em khá tự tin em sẽ thắng vì em đã cung cấp đủ bằng chứng cụ thể trong khi thằng kia thì bằng chứng không liên quan) , và tiền của em sẽ có <10 đô. Em muốn hỏi là nếu v thì em có thể rút không ( tài khoản đã bị khóa v.v ) vì theo em thấy nó để cập trong gmail thì em có thể rút về bank nhưng em lại thấy là số dư PayPal không được be hơn 10 đô. Nếu không thể rút, em có thể dùng số tiền đó để mua đồ qua các web được không?

Em tự tin ra ngân hàng mua thêm 9$ nữa, nó mở khóa phát nạp vào lớn hơn 10$, với phí tầm 3-4$ gì nữa, tổng 14$ là rút thoải mái. Yên tâm.
v thì em thà vứt mẹ luôn cho đỡ phiền lằng nhằng chờ tiền về rồi rút không được khổ nữa 🤣

không biết em có dùng đc số tiền trong đó không ạ. nó chỉ đề cập là không gửi hoặc nhận được thôi chứ không đề cập gì hơn

không biết em có dùng đc số tiền trong đó không ạ. nó chỉ đề cập là không gửi hoặc nhận được thôi chứ không đề cập gì hơn
cho hỏi ngu tí là không nhận và không gửi được thì dùng kiểu gì bạn? nó chặn đầu ra và đầu vào rồi bạn tiêu tiền kiểu gì? :)))

Chờ đủ ngày, Cứ verify đầy đủ rùi nó mở ra là mua được bình thường bạn nhé.

Nếu số tiền ít. Bạn cứ để trong đó verify đầy đủ để sử dụng về sau.

cho hỏi ngu tí là không nhận và không gửi được thì dùng kiểu gì bạn? nó chặn đầu ra và đầu vào rồi bạn tiêu tiền kiểu gì? :)))
em có gói trả hằng tháng bên pivix nên em nghĩ nó sẽ tự động trừ vô số dư ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week

Back