Help Tài khoản adsense miễn phí

Hi ae!
Mình cần thu mua sll tài khoản Google Adsense reg web hoặc nâng cấp từ youtube đã paid, add site thoải mái hoặc bán kèm domain, full mail gốc. Giao dịch trung gian uy tín. Ai bán ib mình nhé fb . com/lhmquan1990. Thanks ae!

Hi ae!
Mình cần thu mua sll tài khoản Google Adsense reg web hoặc nâng cấp từ youtube đã paid, add site thoải mái hoặc bán kèm domain, full mail gốc. Giao dịch trung gian uy tín. Ai bán ib mình nhé fb . com/lhmquan1990. Thanks ae!
Mình có 4 cái bạn có cách kiếm tiền từ nó không ib hợp tác bạn

Bán GA thì inbox mình!
Ông này chưa biết luật mới 2019 tk GA add site mới phải xét duyệt lại từ đầu à . Mua về add site đc mấy hôm nó báo duyệt lại ngay . Giờ làm gì có GA add site thoải mái ko phải duyệt

Ông này chưa biết luật mới 2019 tk GA add site mới phải xét duyệt lại từ đầu à . Mua về add site đc mấy hôm nó báo duyệt lại ngay . Giờ làm gì có GA add site thoải mái ko phải duyệt
"hoặc bán kèm domain" đọc kỹ chưa b?

D

Nếu người ta có domain ngon chẳng ai đi bán đâu, có bán cũng không mua nổi đâu, tự đăng ký cũng có cái site miễn phí, xác suất đăng ký cũng cao mà, mua chi tốn tiền
Bán hay ko đó là việc của ngta mà bạn, thuận mua vừa bán thôi :v

sau bao ngày cũng được buid web mà nó lại làm về new không đúng hướng web ban đầu của e các bác ợ

có cách nào cheat ko, mình có 4 site được duyệt trong 1 acc GÀ :D
chứ kiểu này ít $ quá

sao trang của e mỗi ngày từ 200 - 400 lượt truy cập mà xếp hạng trên alexa.com nó không có dữ liệu gì các bác nhỉ

có ai hợp tác GA ko :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,783
Latest member
alexandrite

Most viewed of week

Most viewed of week

Back