Help Tài khoản adsense miễn phí

Anh em cho mình hỏi, có cách nào tìm được feed tốt ko ạ. Mình có test vài feed thì thấy tầm 1-3 ngày nó cập nhật đều, mình để chế độ tầm 4 hours cập nhật bài mới 1 lần. Nhưng sau đó thì nó ko tự động post nữa. Chắc feed đó nó ko update nên hết post trong feed nó ko thể auto cập nhật đc. Với những dạng site này thì set and forget nên mình hơi ngại chỗ vấn đề feed nó ko update thì thử site nó ko có update theo luôn. Anh em nào có kinh nghiệm trong việc kiếm feed thì giúp mình với. Thank anh em.

1 site 2 tuần và 1 site hơn 1 tháng :x

Rank alexa Chỉ cần có vài lượt view là nó tụt phát từ trên 13tr về hơn 5tr . Xong bắt đầu mới lâu tụt

Thực ra web thì bác nào thích có thể tự mua host với domain về làm . Quan trọng là cái web nào nó build cho về mà đc GA chấp nhận thì còn ngon - có cửa phát triển để kiếm ăn đỡ tốn mấy lít tiền host với domain . Chứ về đk GA xịt thì chắc cũng thả trôi luôn

Anh em cho mình hỏi, có cách nào tìm được feed tốt ko ạ. Mình có test vài feed thì thấy tầm 1-3 ngày nó cập nhật đều, mình để chế độ tầm 4 hours cập nhật bài mới 1 lần. Nhưng sau đó thì nó ko tự động post nữa. Chắc feed đó nó ko update nên hết post trong feed nó ko thể auto cập nhật đc. Với những dạng site này thì set and forget nên mình hơi ngại chỗ vấn đề feed nó ko update thì thử site nó ko có update theo luôn. Anh em nào có kinh nghiệm trong việc kiếm feed thì giúp mình với. Thank anh em.
chỉ mình làm với được kg bạn

Mình đk ga cũng 3 ngày rùi chưa thấy gì . Nếu toạch thì nhanh có thư từ chối lắm lâu lâu còn hy vọng =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,424
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom