Help Tài khoản adsense miễn phí

phattoan

Banned
Reactions
391
MR
0.212
Dành cho bạn nào chưa có tài khoản Adsense hay đăng ký tài khoản Adsens mà không được duyệt
Bên warriorforum có offer cho các bạn một trang web miễn phí 1 năm ( domain + hosting)
Link ở đây ( miễn phí - không có PR gì ở đây)
https://www.warriorforum.com/warrio...ready-website-1-year-free-domain-hosting.html
Hôm trước có đăng ký một site - bỏ đó 2 - 3 tháng cho nó tự bơi, không seo gì cả, traffic vài chục lượt mỗi ngày đem đi đăng ký adsense, được duyệt luôn:
https://prnt.sc/lqe4ng

Ai muốn tài khoản adsense mà không đăng ky được thì nên vào - hoàn toàn miễn phí 1 website để đó 2-3 tháng sau đăng ký adsens ( được duyệt hay không thì hên xui)
Offer có thể kết thúc không báo trước

Last edited:
title bác đăng
Tài khoản adsense miễn phí
nhưng bác lại nói

"adsens ( được duyệt hay không thì hên xui)"
nên đổi title thành website miễn phí, hay gì đó thì hay hơn :D

title bác đăng
Tài khoản adsense miễn phí
nhưng bác lại nói

"adsens ( được duyệt hay không thì hên xui)"
nên đổi title thành website miễn phí, hay gì đó thì hay hơn :D
Được duyệt hay không là do google quyết định mà bạn
Site đây bạn

Last edited:
post bài xong cứ để đó hay làm ntn để có view hả bác
Nếu bạn biết seo thì mau lên, còn không thì bỏ đó để nó tự bơi, mà dạng này không cần seo vì nó auto post mỗi ngày hay mỗi giờ ( do bạn cấu hình trong plugin) nên traffic chủ yếu từ google thôi ( mình nghĩ đây là yếu tố quyết định google có duyệt tài khoản adsense cho mình hay không)
Tốt nhất để nó tự bơi 1,2 hay 3 tháng ( nên cài google analytic để biết site có traffic hay không)

Nếu bạn biết seo thì mau lên, còn không thì bỏ đó để nó tự bơi, mà dạng này không cần seo vì nó auto post mỗi ngày hay mỗi giờ ( do bạn cấu hình trong plugin) nên traffic chủ yếu từ google thôi ( mình nghĩ đây là yếu tố quyết định google có duyệt tài khoản adsense cho mình hay không)
Tốt nhất để nó tự bơi 1,2 hay 3 tháng ( nên cài google analytic để biết site có traffic hay không)
auto post bài là dựa vào cái gì vậy, mình tụ làm trên host và domain của mình 1 web wp thì dùng gì để auto post

Tool auto post share được không bác ơi :D cái này là blog hay wp vậy bác

auto post bài là dựa vào cái gì vậy, mình tự làm trên host và domain của mình 1 web wp thì dùng gì để auto post
Site dạng này có cài sẵn plugin hết rồi, nó tự post mỗi ngày - bạn có thể vào plug in thiết lập lại
Bạn có thể kiếm thêm bằng các mạng affiliate khác amazon, click bank - chỉ thêm affiliate id vào plug in- tìm sản phẩm hót rồi nó tự lấy sp bên amazon hay click bank ,nó tự viết bài và tự up lên cho bạn luôn
http://www.airtechnews.com/category/hot-deals/
Bạn nào giỏi về mảng này thì có thể kiếm tiền với site dạng này - chẳng cần post bài hay mua bài viết tốn tiền làm gì

Last edited:
lâu k thì chúng nó duyệt order của mình hả bác ?
Khoảng vài ngày thì có mail báo tài khoản đăng nhập vào hosting và user + pass đăng nhập vào site của bạn
Bạn nhớ verify tài khoản hosting trong 24 hay 48 h gì đó ( hình như nó dùng hosting của goddady - loại 12 USD/năm) - sau 1 tháng không thích thì chuyển về host của bạn nếu bạn có host dung lượng cao)

Last edited:
Mình có mấy tài khoản mail đăng ký adsense bị vi phạm chính sách Google, Giờ có nên đăng ký lại theo tut của b không nhỉ. Hình như nó check device mà login mail vi phạm là nó ko duyệt cho phải ko b.

Site dạng này có cài sẵn plugin hết rồi, nó tự post mỗi ngày - bạn có thể vào plug in thiết lập lại
Bạn có thể kiếm thêm bằng cách mạng affiliate khác amazon, click bank - chỉ thêm affiliate id vào plug in- tìm sản phẩm hót rồi nó tự lấy sp bên amazon hay click bank ,nó tự viết bài và tự up lên cho bạn luôn
http://www.airtechnews.com/category/hot-deals/
Bạn nào giỏi về mảng này thì có thể kiếm tiền với site dạng này - chẳng cần post bài hay mua bài viết tốn tiền làm gì
Ngon vậy

Mình có mấy tài khoản mail đăng ký adsense bị vi phạm chính sách Google, Giờ có nên đăng ký lại theo tut của b không nhỉ. Hình như nó check device mà login mail vi phạm là nó ko duyệt cho phải ko b.
Cái này mình không rõ, nếu bạn đã có tk adsense bi baned thi dùng thông khác để đăng ký
Nó check device thì nhờ máy khác đăng ký

Cái này mình không rõ, nếu bạn đã có tk adsense bi baned thi dùng thông khác để đăng ký
Nó check device thì nhờ máy khác đăng ký
Đợi offer nó verify order lâu không b nhỉ, Nếu success thì có gì tham khảo b phát :)

Khoảng vài ngày thì có mail báo tài khoản đăng nhập vào hosting và user + pass đăng nhập vào site của bạn
Bạn nhớ verify tài khoản hosting trong 24 hay 48 h gì đó ( hình như nó dùng hosting của goddady - loại 12 USD/năm) - sau 1 tháng không thích thì chuyển về host của bạn nếu bạn có host dung lượng cao)

đoạn điền url là sao vậy b ơi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back