Ask Tài khoản adsense hết limit ads nhưng không hiện quảng cáo

VuongRau

Junior
Reactions
54
MR
1.467
Mọi người cho mình hỏi, tài khoản Adsense của mình bị limit ad cách đây 10 ngày. Hôm nay mình vào adsense thì thấy thông báo limit ad đã biến mất, các trạng thái khác đều hiện về bình thường, không có báo lỗi hay vi phạm gì cả. Nhưng vào thử web mình thì thấy vẫn chưa hiện quảng cáo, vậy là có gì bất thường không?

Bình thường, vài hôm nữa báo limit lại
nhưng mình vào trang trung tâm chính sách thì thấy báo không còn bị limit nữa

Mọi người cho mình hỏi, tài khoản Adsense của mình bị limit ad cách đây 10 ngày. Hôm nay mình vào adsense thì thấy thông báo limit ad đã biến mất, các trạng thái khác đều hiện về bình thường, không có báo lỗi hay vi phạm gì cả. Nhưng vào thử web mình thì thấy vẫn chưa hiện quảng cáo, vậy là có gì bất thường không?
Bán ib

giờ ga hở ra là limit nhể :3 chả bù như 2019 về trước ko limit, add bao nhiêu web vào cũng dc =)))

Chờ vài hôm nếu 'trong Trời' sẽ có phân phối QC lại thôi!

Mình cũng bị limit tháng trước xong vài hôm sau ra đi, vừa reg lại con web mới hôm nay được duyệt GA rồi, lần này chơi cẩn thận hơn xem sao

Đang bị nó limit từ 19.6 đến giờ , may sau 22.7 vẫn về tiền đc. Đến giờ nó vui nó cho hiện thị nhiều còn k thì nó ko hiện thị. Mình xóa bớt 1 web tiếng anh để đăng ký bằng email mới nó lại từ chối ABC chê web nội dung kem 🙄

Bạn đăng ký GA với website mới ra. Nhưng website đó quá kém nên nó chê đó.
Nên làm cẩn thận không khoá GA như chơi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,785
Latest member
Scoopy

Most viewed of week

Most viewed of week

Back