New Tài khoản Adsense báo ngừng quảng cáo sau 3 lần không nhận được pin

dinhshival

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Hi ! Như tiêu đề ak . Site của e bác Gồ gửi 3 lần pin đều không nhận được , có thông báo là sẽ ngừng quảng cáo sau gần 1 tháng nữa, các bác cho e hỏi có cách nào khác để xác minh k ak ?

Attachments

67.9 KB · Views: 176
Hi ! Như tiêu đề ak . Site của e bác Gồ gửi 3 lần pin đều không nhận được , có thông báo là sẽ ngừng quảng cáo sau gần 1 tháng nữa, các bác cho e hỏi có cách nào khác để xác minh k ak ?
ra bưu điện hỏi coi , cái đó f~ do địa chỉ nhà chứ .

nhập sai mã pin 3 lần chứ không phải là 3 lần gưi pin

3 lần không nhận được pin thì up choặc thuê 1 địa chỉ nhận pin

sau yêu cầu 3 lần pin ko thấy thì up cmnd 2p sau là ok thôi. cái trên là bạn nhập sai 3 lần thì bị khóa tk mà

Up CMND lên bạn.
Sau chưa đầy 05 phút thì nhận được verrify địa chỉ ngay.

Cái này là nhập pin, mỗi lần chờ pin từ 4-6 tuần, nhận được thì nhập, ko nhận được thì request tiếp, tới lần thứ 3 thì nó cho up cmnd lên để xác minh thôi, :)) không có dụ ngừng quảng cáo vì không nhận được pin đâu bác. Có thì do 3 lần nhập pin sai thôi, nó khóa luôn tài khoản luôn, xong nếu còn giữ mã Pub thì gửi mail cho nó theo hướng dẫn nó sẽ mở lại và cho tiếp tục nhập mã pin.

Cái này là nhập pin, mỗi lần chờ pin từ 4-6 tuần, nhận được thì nhập, ko nhận được thì request tiếp, tới lần thứ 3 thì nó cho up cmnd lên để xác minh thôi, :)) không có dụ ngừng quảng cáo vì không nhận được pin đâu bác. Có thì do 3 lần nhập pin sai thôi, nó khóa luôn tài khoản luôn, xong nếu còn giữ mã Pub thì gửi mail cho nó theo hướng dẫn nó sẽ mở lại và cho tiếp tục nhập mã pin.
Bạn ơi gửi mail hỗ trợ như thế nào vậy ạ? Mình nhập sai mã PIN 3 lần, giúp mình với.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,514
170,615
Latest member
dmvipads

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom