Tài khoản acb và paypal ???

Solotov

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Các bác cho e hỏi, e không mở tài khoản tại acb nhưng e có thẻ preppaid acb(đã xác thực paypal) thì e có rút tiền về thẻ prepaid được không ạ??? Pls

thay vì hỏi ở đây, mình nghĩ bạn nên mạnh dạn gọi lên tổng đài ACB hỏi luôn nha. giờ ko biết ACB prepaid số tài khoản có phải là 16 số trên thẻ ko nữa. Hỏi tổng đài cho chắc bạn, nhanh gọn nữa

gọi ABC là chắc cú, làm gì nó chắc chắn ok thì thôi, cơ hội đâu mãi

Gọi hỏi cho chắc cú bạn ơi. Còn nếu bạn đã có prepaid thì ra kêu nó mở thêm cái tài khoản ngân hàng luôn tốn 15p. Hồi đó làm miễn phí giờ thì ko biết.

Các bác cho e hỏi, e không mở tài khoản tại acb nhưng e có thẻ preppaid acb(đã xác thực paypal) thì e có rút tiền về thẻ prepaid được không ạ??? Pls
Mở cái tài khoản có khó khăn gì đâu bác :popo_bad_smelly:
ra làm trong nháy mắt.
Add bank rồi with thôi.
Mấy bạn nv acb cũng dễ thương thân thiện khách hàng nữa. ko như đám big4 chảnh cún :popo_bye:

Stk là số thẻ luôn bác, mà e để tên có dấu thì có rút được k bác?
tên ghi đúng trên thẻ là được
Nếu tên trên thẻ nó ghi Nguyen Van A, thì điền vô ACB là: Nguyen Van A
Nếu tên trên thẻ nó ghi Nguyễn Văn A, thì điền vô ACB là: Nguyễn Văn A
p/s: hi bạn chú ý phần Last Name, First name nha,
google chắc có nhiều bài viết hướng dẫn tỉ mỉ đó mà, điền cẩn thận cho đúng, chứ điền sai 1 tý cũng ko nhận được, mắc công nó trả về lại paypal mất 2 tuần nữa

tên ghi đúng trên thẻ là được
Nếu tên trên thẻ nó ghi Nguyen Van A, thì điền vô ACB là: Nguyen Van A
Nếu tên trên thẻ nó ghi Nguyễn Văn A, thì điền vô ACB là: Nguyễn Văn A
p/s: hi bạn chú ý phần Last Name, First name nha,
google chắc có nhiều bài viết hướng dẫn tỉ mỉ đó mà, điền cẩn thận cho đúng, chứ điền sai 1 tý cũng ko nhận được, mắc công nó trả về lại paypal mất 2 tuần nữa
Paypal của e là Lê Vũ, tên in trên thẻ của e Le Vu thì có được k ạ?

ko biết nói sao nữa, lúc bạn tạo paypal, bạn điền tên gõ dấu luôn hả ?
Đầu tiên tên e k dấu sau lại sửa thành có dấu vì e xem 1 hướng dẫn trên youtube :( bây giờ k cho sửa nữa mà chỉ có đổi thôi

đầu tiên, đây là cách hướng dẫn tạo paypal và veri nè:

thứ 2 là tên sửa lại được mà, nó bắt up cmnd thì phải, sau đó nó duyệt lại thôi à, bạn tự mò nha

Đầu tiên tên e k dấu sau lại sửa thành có dấu vì e xem 1 hướng dẫn trên youtube :( bây giờ k cho sửa nữa mà chỉ có đổi thôi
Bác rút tiền chơi claim youtube đúng ko =)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,540
170,633
Latest member
pst
Back
Top Bottom