SCAM Sx-invest - Lãi giờ

Có đệ tử kiếm kìa :D
Hay bác viking nhận đệ đi. Ref thường xuyên á
đâu đủ trình dạy bn ý, chỉ biết khuyên bn ý vẩn thận thôi, hồi xưa e biết pp pm đủ thứ chơi rev lỗ chỏng chơ sau này ms biết có forum này ý, bn ấy vẫn hơn e chán :)))

Thui , trai thì nhận vì biết được khổ , gái thì đôi khi yếu lòng lại táy máy vỡ mồm :D
Anh viking thả thính hơi nhiều đấy nhé, thấy thả thính kín cả fb rồi còn lên mmo nữa. Mà nghĩ sao cứ nói ngược thế, ko phải mấy hôm trước tìm đệ nữ đào tạo HYIP àh o_O
Vào HYIP thì quan trọng nhất là đọc nhiều vào bạn, đọc cả những topic cũ và trên stick ấy. Dần dần hiểu ra dc nhiều lắm. FA thì pm anh viking nhé, chỉ tận tình luôn ;)

ps : Vẫn Admin ngày ra 3 site nhỉ, :D. Vào sớm thì may ra kịp, trễ 1h trở đi thì thôi nhé

Anh viking thả thính hơi nhiều đấy nhé, thấy thả thính kín cả fb rồi còn lên mmo nữa. Mà nghĩ sao cứ nói ngược thế, ko phải mấy hôm trước tìm đệ nữ đào tạo HYIP àh o_O

Vào HYIP thì quan trọng nhất là đọc nhiều vào bạn, đọc cả những topic cũ và trên stick ấy. Dần dần hiểu ra dc nhiều lắm. FA thì pm anh viking nhé, chỉ tận tình luôn ;)

ps : Vẫn Admin ngày ra 3 site nhỉ, :D. Vào sớm thì kịp, trễ 1h trở đi thì thôi nhé
Vâng thanks a

pending cmnr @@

Giờ thì pending là đúng rồi, mình từng nói thằng admin này nó hẹn giờ tắt instant mà
Site post lúc 11h57, 4 h thì đúng 3h57 phút là hết plan nè, rồi + 15 phút xê xích, hiện tại 4h15 phút chiều, pending chuẩn hàng luôn rồi, :v
Nên mình hầu như ko bao giờ theo thằng admin ngày 3 site này, chạy đua dep ko kịp ngay từ đầu là pending vỡ mồm, cứ vừa ra phát mà dep ngay thì kịp, dep trễ sau 15~30 phút là thấy nguy hiểm rồi
nếu trong khoảng 92 - 98 thì inbox mình chỉ cho :D:D:D:D:D:D
Mình 93 mà ko được pro chỉ giáo nhỉ, :(

Giờ thì pending là đúng rồi, mình từng nói thằng admin này nó hẹn giờ tắt instant mà
Site post lúc 11h57, 4 h thì đúng 3h57 phút là hết plan nè, rồi + 15 phút xê xích, hiện tại 4h15 phút chiều, pending chuẩn hàng luôn rồi, :v
Nên mình hầu như ko bao giờ theo thằng admin ngày 3 site này, chạy đua dep ko kịp ngay từ đầu là pending vỡ mồm, cứ vừa ra phát mà dep ngay thì kịp, dep trễ sau 15~30 phút là thấy nguy hiểm rồi

5 h mà chài :)))

Thôi, từ nay xin chừa thể loại site này, chán rồi :oops:

5 h mà chài :)))
Investment Plan : 30% Hourly For 5 Hours - 40% Hourly For 4 Hours - 50% Hourly For 3 Hours - 130% After 1 Hour

Withdrawn : Instantly

Goldcoders Licensed - SSL Secured - DDos Protected

Accept : PM Payeer BTC
=================================================
Plan 5h àh, mình ko có ý định dep chỉ nhìn lướt trên #1 thôi nên nhầm tưởng plan 4h, :D
Nếu 5h thì bị fast lượt cuối rồi, hoặc bị random tùy acc...
nói chung admin 1 ngày ra 3 site này mình ko bao giờ dep, nó quá thất thường, thường thì nó cũng vừa hết plan nhưng 3.4 site mà ăn đạn 1 site fast của nó thì cũng hòa, chỉ vào hóng và spam tăng post thôi chứ ko dep, :D

Investment Plan : 30% Hourly For 5 Hours - 40% Hourly For 4 Hours - 50% Hourly For 3 Hours - 130% After 1 Hour

Withdrawn : Instantly

Goldcoders Licensed - SSL Secured - DDos Protected

Accept : PM Payeer BTC
=================================================
Plan 5h àh, mình ko có ý định dep nên ko xem kỹ ở site vào site chỉ nhìn trên #1 thôi nên tưởng plan 4h, :D
nếu 5h thì bị fast lượt cuối rồi
nói chung admin này mình ko bao giờ dep, nó quá thất thường, hết plan 3.4 site mà ăn đạn 1 site của nó thì cũng hòa, chỉ vào hóng và spam tăng post thôi chứ ko dep, :D
Ko liên quan nhưng có câu này tặng thím: "Đọ like ko ai bằng thím, vô địch mmo4me" :p

The amount of 0.44 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U11836998->U13401773. Memo: API Payment. Withdraw to caigiha1 from sx-invest.com.. Date: 10:05 08.01.17. Batch: 159586118.

vừa đc pay luôn

Announcements

Forum statistics

Threads
418,564
170,654
Latest member
tinhtunasa
Back
Top Bottom