New Sweatcoin cùng nhau đi bộ và rèn luyện sức khoẻ nào

vanthanh107

Junior
Solutions
1
Reactions
71
MR
0.471
xin chào hôm nay mình vừa cài được cái app Sweatcoin
đây là một ứng dụng cài vào điện thoại.. đi bộ để nhận sweat coin và hoàn toàn miễn phí link

Logo của sweatcoin và hình đi bộ

các bạn chỉ cần siêng năng và chăm chỉ đi bộ mỗi ngày tầm 1000 bước là có thể claim coin được rồi
nếu may mắn yolo được thì nhận được nhiều coin lắm (do ăn ở và cách thắp nhang của mỗi người cả)

nhiều bạn sau khi đọc xong sẽ nghĩ coin có thể đổi ra tiền hay bán được không?
- thì sweatcoin không thể đổi ra tiền được, nhưng có thể đổi ra gifcard và discount giảm giá các mặt hàng phụ kiện điện tử, mắt kính, và có thể đổi được một vài món hàng khác có giá trị nếu bạn tích góp đủ coin mua nó, họ sẽ free ship cho bạn luôn

Gifcard 100$ của adidas nếu bạn có đủ 2000 sweatcoin (tầm 10 ngày đi bộ nếu may măn)

coin để lâu có mất không?
- thì hiện tại mình chưa thấy nó mất, nhưng ai biết được tương lai thế nào.

- sweatcoin tính bước đi bộ dựa trên google fit, nên bạn có thể dễ dàng kết nối các ứng dụng bằng đồng hồ thông minh như xiaomi band, hay garmin.......v.v để lấy bước chân mà không cần phải mang theo điện thoại bên mình

Mẫu Xiaomi watch s1 active
và mình thấy nó khá là tiện ích, bạn có thể đóng góp cho cộng đồng giúp đỡ những người khó khăn bằng sweatcoin mà bạn có, hay là mua chúng tuỳ vào ý của bạn, nhưng cái quan trọng là nó giúp một phần nào đó vào thói quen tập thể dục của bạn

và thật tuyệt khi vừa có gì đó mà vừa có cộng đồng luyện tập cùng bạn... thì tải về trải nghiệm đi nào....
link ref để ở dưới nha :v ( phía trên tui cũng để 1 cái nữa :popo_big_smile: )

cảm mơn mọi người đã đọc và ai ref thì quý hoá quá, còn hông thì thôi, mọi điều tốt đẹp vẫn sẽ đến với bạn !!! ....

Link ref

Last edited:
gift card kia hình như là kiểu đấu giá thui chứ k phải 100% nhận đc hả b, app khá hay tốt cho sức khỏe mà lại có thưởng

gift card kia hình như là kiểu đấu giá thui chứ k phải 100% nhận đc hả b, app khá hay tốt cho sức khỏe mà lại có thưởng
cái gif 100$ ở trên là dành cho những người mua premium 1 tháng hết 70k đó bạn
và chỉ cần có 2000 sweatcoin thì bạn có thể mua cái gif card đó luôn chứ không phải là đấu giá

hiện tại mình chỉ thấy có cái gif mua kính gì đó discount 70% mà có tới 2100 người mua rồi chắc là họ sẽ gửi cái code để vào trang nhập vào giảm giá

có cái apple airtag đang bán với giá 4000 coin nữa :popo_bye: mà toàn mấy thứ mình không thích thôi :v (vì đã đủ coin đâu mà thích)

mà mình mới cài hôm nay nên cũng không rành lắm, để xài thêm vài ngày nữa rồi quay lại với kinh nghiệm nhiều hơn :popo_beat_brick:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,318
170,447
Latest member
longpnc

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom