Sweat - Nhận token FREE từ Đi/Chạy bộ

kolovn

Hero
Reactions
963
MR
0.802
Ứng dụng đếm bước đi bộ/chạy Sweat đang phát thưởng token FREE dành cho người dùng.
Ứng dụng có hơn 60 triệu người dùng, 10 triệu lượt tải xuống và có hơn 500K lượt đánh giá, và hiện tại nhiều quỹ lớn đang đầu tư vào.
Dự án chuẩn bị ra TOKEN vào mùa hè này. Các bạn không cần bỏ tiền ra để mua giày NFT để chạy.
Link tải ứng dụng: https://sweatco.in/i/haipd
Chỉ cần tải APP về điện thoại, đăng kí tài khoản và chạy thôi.

Mình sẽ cập nhật một số cách thức kiếm token ở các trả lời bên dưới. Anh chị em đăng ký theo link giới thiệu của mình nhớ theo dõi nhé!

dang ky xong phai lam sao thu thot ơi
Đăng ký xong bác đi bộ hàng ngày nó có thưởng token cho việc đi bộ.
Thêm nữa bác đăng nhập hàng ngày để xem 3 video quảng cáo nhận token ngẫu nhiên.
Mời các bác xem qua lịch trình đi bộ của em nhé

Bác nào đăng ký dưới link em thì follow nhau tăng tương tác nhé

Đăng ký xong bác đi bộ hàng ngày nó có thưởng token cho việc đi bộ.
Thêm nữa bác đăng nhập hàng ngày để xem 3 video quảng cáo nhận token ngẫu nhiên.
Mời các bác xem qua lịch trình đi bộ của em nhé

Bác nào đăng ký dưới link em thì follow nhau tăng tương tác nhé
em có dang ky theo link cua bac roi nha

Các cách để kiếm SWEATCOIN trên APP Sweatcoin
  1. Daily Rewards:
Phần này bao gồm 3 phần Claim hằng ngày với 3 hoạt động: điểm danh hằng ngày, hoàn thành 500 bước đi, hoàn thành 1000 bước đi
Mỗi khi Anh em bấm vào Claim, sẽ hiện ra quảng cáo để Anh em xem, sau đó hệ thống sẽ RANDOM ngẫu nhiên phần thưởng, và số SWEATCOIN nhận được trong phần này giao động từ 1-1000 SWEATCOIN mỗi ngày
2. Daily 2x Boost:
Mỗi ngày sẽ có 20 phút vàng để Anh em chạy bộ và kiếm được gấp đôi số SWEATCOIN trong 20 phút này
Anh em hãy lựa chọn thời điểm nào mà cảm thấy cơ thể có thể lực sung mãn nhất và kích hoạt chạy 20 phút này để nhận SWEATCOIN cao nhất
3. Số bước chạy mỗi ngày:
Anh em vừa mở App lên sẽ thấy phần này, mục này hiển thị số bước chân mà Anh em đi được mỗi ngày, và sẽ quy ra SWEATCOIN vào cuối mỗi ngày, cái này là tự động cộng phần thưởng vào ví nên Anh em không cần phải lo lắng
4. Tham gia các hoạt động trên App:
Ở phần Challenges có các hoạt động để kiếm SWEATCOIN, Anh em vào tham khảo và tham gia vào, hoàn thành đầy đủ điều kiện sẽ nhận được SWEATCOIN
5. Mời bạn bè cùng tham gia:
Anh em lấy LINK trên App và mời bạn bè cùng tham gia, mỗi lượt mời thành công thì Anh Em sẽ nhận được 5 SWEATCOIN
6. Nâng cấp tài khoản lên phiên bản Premium:
Khi nâng cấp lên phiên bản Premium, Anh em sẽ nhận được gấp đôi số SWEATCOIN mỗi ngày
Ví dụ: tài khoản thường mỗi ngày kiếm được 10 SWEATCOIN, thì tài khoản Premium mỗi ngày sẽ nhận được 20 SWEATCOIN
Khi nâng cấp lên phiên bản này, Anh em có 7 ngày dùng thử, Chi phí để nâng cấp là 72K VND/1 tháng hoặc 269K VND/ 1 năm.
Hiện tại thì đây là tất cả các cách để Anh em có thể kiếm SWEATCOIN trên App, dù kiếm được nhiều hay kiếm được ít, mục đích quan trọng cuối cùng cũng là nâng cao SỨC KHOẺ của Anh em
Chúc Anh em vừa nâng cao SỨC KHOẺ, vừa kiếm thêm được THU NHẬP

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,443
169,780
Latest member
wookafrshow

Most viewed of week

Most viewed of week