New Surveytime - 1$ cho mỗi khảo sát -

nó nói bấm vào chuyển qua cửa sổ mới mà ra như này đây :(

View attachment 153461
Thường thì khảo sát sẽ giới hạn số lượng người tham gia. Nên việc khi bấm làm survey mà ra ô trên. Thì có rất nhiều lý do. Ví dụ hồ sơ không phải đối tượng của họ đang hướng tới. Số lượng người tham gia khảo sát đã đủ.v.v...

Sáng ăn được 1 cái nữa, khảo sát về thuốc lá và thuốc lá điện tử.

qua được câu 23 mà nó dẫn đi trả lời những gì ấy lung tung hết cả

qua được câu 23 mà nó dẫn đi trả lời những gì ấy lung tung hết cả
các bạn có thể bỏ qua câu 23, đó chỉ là profile.
Chủ top cho hỏi làm sao đưa link giới thiệu cho người khác vậy? Tìm khắp cái web mà không thấy!
chỉ những người chơi lâu mới có link ref. Mình chơi đc tầm 3 tháng là có

các bạn có thể bỏ qua câu 23, đó chỉ là profile.

chỉ những người chơi lâu mới có link ref. Mình chơi đc tầm 3 tháng là có
cái này 1 tháng thì kiếm dc bao nhiêu bác , trung bình 1 tháng có khoản bao nhiêu ks thế ạ

cái này 1 tháng thì kiếm dc bao nhiêu bác , trung bình 1 tháng có khoản bao nhiêu ks thế ạ
Tùy thuộc vào các công ty muốn tham khảo ý kiến khách hàng thông qua khảo sát.
vì vậy số lượng tháng có lúc nhiều lúc không. Và cả giới hạn số người tham gia khảo sát. ( Nhanh thì húp, chậm thì...) :v

Sao mình dùng trên dt nó báo ks phải dùng trên máy tính. Mình chuyển qua máy tính nó lại báo hết ks là sao. Mn có ai biết không?

Sao mình dùng trên dt nó báo ks phải dùng trên máy tính. Mình chuyển qua máy tính nó lại báo hết ks là sao. Mn có ai biết không?
tốt nhất nên làm khảo sát trên PC. vì dùng đt nhiều khảo sát sẽ không hỗ trợ nền tảng đó.
1 khi bấm vào khảo sát là ko đc thoát ra. Thoát ra là mất luôn khảo sát đó. Nó sẽ nhường người khác làm.

Làm được vài xu thấy ngon quá nên tạo thêm acc để làm. Ai ngờ tham thì thâm, mấy ngày liền nó k hiện thêm khảo sát luôn. Bác nào có ý định cheat thì kỹ lưỡng vào, để bị check ra được thì coi như vứt luôn cái acc :popo_beat_shot::popo_beat_shot::popo_beat_shot:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,421
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom