SCAM suriya77 là scammer xkyle

kunpepy

Hero
Reactions
401
MR
0.059
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Lần trước nó scam 1 lần mìh vs nhìu pạn đã díh lần này còn nhìu nạn nhân díh nữa :D
topic tuyễn mem lừa mua tools : https://mmo4me.com/threads/tuyen-re...-auto-lam-nhieu-acc-job-chi-lam-1-lan.286242/
topic report cũ : https://mmo4me.com/threads/xkyle-tuyen-ref-hold-tien-khong-tra-mem.259450/
bằng chứng : cùg là tools xkyle
tk cùng của Nguyen Quang Dat stk : 0041000152359

hìh ở topic cũ :

tết nhất nó đói lại mò lên kím ăn nữa các mod đi wa cho nó 1 vé lên đg` dùm e :cool:

Xác nhận VCB này bên người mình thuê coder
Còn từ khi mình mở topic đến giờ mình vẫn send tool và support hết nha - Chưa ai bảo scam nha

Xác nhận VCB này bên người mình thuê coder
Còn từ khi mình mở topic đến giờ mình vẫn send tool và support hết nha - Chưa ai bảo scam nha
đã ai lấy lại đc $ vốn mua tools chưa :v tools này chiến chắc chắn pị ban acc vì chủ jobs kêu báo cáo sao chép :D lần trước bác cũg nói bác mướn coder nhỉ ko có bài j` mới àk =))
@danhmay24h @hungtai1900 mod zô cho vé ra đi dùm e :mad:

đã ai lấy lại đc $ vốn mua tools chưa :v tools này chiến chắc chắn pị ban acc vì chủ jobs kêu báo cáo sao chép :D lần trước bác cũg nói bác mướn coder nhỉ ko có bài j` mới àk =))
@danhmay24h @hungtai1900 mod zô cho vé ra đi dùm e :mad:
Cậu xem lại topic mình đi ? Ai cmt bảo mình scam gì chưa ?

Cậu xem lại topic mình đi ? Ai cmt bảo mình scam gì chưa ?
chưa nhưg ko f~ là sẽ ko xảy ra nha . tết nhất r gom 1 đốg đã chứ , tk bank díh líu đến scam thì cũg ra đảo ngồi thôi nha =))

chưa nhưg ko f~ là sẽ ko xảy ra nha . tết nhất r gom 1 đốg đã chứ , tk bank díh líu đến scam thì cũg ra đảo ngồi thôi nha =))
Mình mơ topic nửa tháng rồi , chẳng lẽ trong time đó ko ai báo mình scam gì hả ?

Mình mơ topic nửa tháng rồi , chẳng lẽ trong time đó ko ai báo mình scam gì hả ?
nhân tiện bác cứ yên tâm e hay hóg trên đây lắm bác cứ mở thêm topic về seoprint nào chắc chắn có mặt e report bác típ :cool: chỉ cần nhìn cái tools của xkyle là hỉu bác là ai r :D ra đảo ở đi nha:mad:

nhân tiện bác cứ yên tâm e hay hóg trên đây lắm bác cứ mở thêm topic về seoprint nào chắc chắn có mặt e report bác típ :cool: chỉ cần nhìn cái tools của xkyle là hỉu bác là ai r :D ra đảo ở đi nha:mad:
Định mệnh mới mua. Má Scam

sắp r :v

chia pùn cùg bác pửa nay já nó có 15$ là đã đỡ cho bác trước tui e hơn 500k kìa :confused:
Cái đó là chuyện bên coder nha , mình tìm người mua tôol thì mình hưởng % , mình send tool và supprot đầy đủ hết nha

Mà cái tool này lấy mấy cái link ads GA cũ + link site của job copy thả vào báo cáo thôi. 1 vài người nó không phát hiện ra, giờ lên gần 30 đứa dùng tool thảo nào nó ban sạch hết nick chẳng thu đc đồng nào. Như kiểu không làm vẫn có báo cáo nộp ấy, chơi kiểu đó càng ngày tụi nó càng ghét VN và ban IP lại cho xem.
Ông kokoro bảo ngày 7-10$/ 4 tiếng đó chắc kiểu clone vào nâng bi cho dễ bán tool. Mod đi ngang check IP được thì comfim hộ phải không ?

Cái đó là chuyện bên coder nha , mình tìm người mua tôol thì mình hưởng % , mình send tool và supprot đầy đủ hết nha
àk thế bác đưa proof bác vs tg xkyle nc mua pán tools xem nào :v nó là chíh chủ tools nhá ở đó mà cãi cùn.
@kunpepy cậu tìm ra người mình scam đi nha rồi bao cho mình biết
zô mà coi cái topic cũ bao nhiu ng xác nhận tg xkyle là scam đi nhé :v

Announcements

Forum statistics

Threads
418,511
170,603
Latest member
dagabot

Most viewed of week

Most viewed of week

Back