[Support Zeek] Support Zeek Service, Free For You!

Status
Not open for further replies.

tosang

Hero
Reactions
1,626
MR
0.000
Do hiện tại rảnh không có gì làm. Thấy nhiều bạn nói mất acc zeek mà không biết cách lấy lại. Sẵn có cơ hội rèn luyện thêm kỹ năng Anh văn. Nay mình mở toipic này, mục đích support free cho các bạn ngại support hoặc tiếng Anh không tốt.

Hỗ trợ:
+ Support khi acc các bạn bị lock, bị ban, bị hack,...

Yêu cầu:
+ Cung cấp thông tin acc khi đăng ký, càng nhiều càng tốt. Như địa chỉ, số điện thoại, postal code, up line, mail gốc.

+ Riêng mail gốc thì cung cấp thêm password mail (nếu tin tưởng mình), hoặc thức cùng mình khi mình support. Phòng khi support kêu login liền vào mail để confirm thông tin.
Chú ý:
+ Không sup cho acc bị ban do đâm chém, cheat nhé!

Thống kê: Đến nay đã lấy lại được 20 acc rùi nhé.

:m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121:

P/s: Em là newbie, chỉ mong giúp ích mọi người. Không hứa chắc là sup thành công 100%. Mong các bạn đừng ném đá em, tội nghiệp em. Thấy nhiệt tình thì cho 1 thank nhé! Yahoo: sunny_okay84

Last edited by a moderator:
cho mình hỏi :
1 : hôm qua mình up silver , sau đó mình vào phần Subscription Payment Report and Make a Payment thì thấy ghi 10$ bên cạnh là sao
2 : đợt mình đặt lệnh 0% để đủ 10$ up silver , 3 hôm sau mình đặt lại 100% , mình vào Retail Profit Pool Report thì thấy nó vẫn bonus $ , chứ không cộng VIP

Upvote 0
ANh cho em biết thời gian post quảng cáo với. Em nghe mỗi ngày 1 lần là đủ mà đôi khi lỡ post trễ cái giờ xanh chạy 1-2h thôi mà mất point 1 ngày :(

Post 1 lần trong ngày ... trước khi đi ngủ post thêm lần nữa .. có gì mai bận không post dc cũng hok sao ...

miễn sao trong vòng 24h là dc

Upvote 0
cho mình hỏi :
1 : hôm qua mình up silver , sau đó mình vào phần Subscription Payment Report and Make a Payment thì thấy ghi 10$ bên cạnh là sao
2 : đợt mình đặt lệnh 0% để đủ 10$ up silver , 3 hôm sau mình đặt lại 100% , mình vào Retail Profit Pool Report thì thấy nó vẫn bonus $ , chứ không cộng VIP
Cái này mình nghĩ bác nên thay pass acc đi, se có kết quả.

Upvote 0
cho mình hỏi :
10$ này bạn phải trả phí tháng cho zeek đó, chọn Click Here sau đó làm theo thứ tự để trả phí cho nó.

Bạn đã update 100% chưa?xem lại coi sao.

Upvote 0
bác chủ thớt kêu MOD cho cái này topic sticky đi bác, chứ để nó cứ chạy lên chạy xuống hoài đến lúc cần tìm thì tìm không ra :binhsua155:

Upvote 0
bác chủ thớt kêu MOD cho cái này topic sticky đi bác, chứ để nó cứ chạy lên chạy xuống hoài đến lúc cần tìm thì tìm không ra :binhsua155:
Thank ý kiến hay nhé. Đã sticky rùi đó. Mong giúp ích mãi cho anh em chiến Zeek.

Upvote 0
Tiền trong Leftover Change là 1.07$ nhưng nó không chuyển thành vip, giờ mình phải làm sao đây. hay là vip nó tăng giá rồi nhỉ.

Upvote 0
up cho thớt nhiệt tình :X

Upvote 0
Các bác giúp em với em có chơi 1 acc Zeek post ads cho nó gần 2 tháng . Hôm 17-7 là nó trừ 100 bonus point còn lại 145 point. Đến ngày 20-7 em bắt đầu up lên silver mất 10 PZ. Từ hôm đó đến hôm nay chỉ có ngày 29-7 và 30-7 là em đc chia lãi tổng cộng 2,66$.

Acc em có vấn đề gì ko ạ? Xin hỏi sau khi up lên silver rồi có cần post ads cho nó hàng ngày nữa ko?

Upvote 0
Các bác giúp em với em có chơi 1 acc Zeek post ads cho nó gần 2 tháng . Hôm 17-7 là nó trừ 100 bonus point còn lại 145 point. Đến ngày 20-7 em bắt đầu up lên silver mất 10 PZ. Từ hôm đó đến hôm nay chỉ có ngày 29-7 và 30-7 là em đc chia lãi tổng cộng 2,66$.

Acc em có vấn đề gì ko ạ? Xin hỏi sau khi up lên silver rồi có cần post ads cho nó hàng ngày nữa ko?

Chắc là tại bạn không post quảng cáo đều rồi. up silver vẫn phải post add đều mới nhận dc lãi nha

Upvote 0
bác thớt cho hỏi
acc zeek em giờ ngày nào cũng phải vào bid given để nhận cả
nó có giới hạn lần give ko
và nó có trở lại tự động vào vip mà ko cần vao bid given nữa ko

Upvote 0
bác thớt cho hỏi
acc zeek em giờ ngày nào cũng phải vào bid given để nhận cả
nó có giới hạn lần give ko
và nó có trở lại tự động vào vip mà ko cần vao bid given nữa ko

Trở lại tự động hay 0 thì mình chưa được biết. Nhưng hiện mình cũng give bằng tay. Và mỗi custom theo mình biết là give tối đa 100bid. Nếu hết thì tạo thêm custom thôi. Thân!

Upvote 0
đúng là muốn nhanh pải give bid thủ công thui chứ còn để nó tự động thì lâu

Upvote 0
up cho bác nè :binhsua168:

Upvote 0
Give bid cho ref thì ref có nhận được vip không nhỉ !!! ???? ý mình là ref của mình có nhận được vip ko chứ ko phải là mình

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,429
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week