Supper Sonic khó nhai mấy con game rồi ae

giaucmnroi1

Senior
Reactions
62
MR
0.000
Chào các bác
tình hình ngich mấy app thấy ở phần Supper Sonic giờ có mấy con game bắt download về chơi nên lv 2 mới pay @@
ko như trước cứ down về mở nên là có tiền :( hic càng ngày càng khó khăn
Còn ở phần TrailPay Offer cũng khó nhai down game về chơi ít khi đc cộng điểm :(
các bác cũng nhau thảo luận đóng góp ý kiến giúp ae cùng nhau phát triển nhé
Thanks các bác đã ghé qua

Biết nó yêu cầu làm gì còn đỡ hơn là mù tịt.

đi dạo vòng vòng kím off cheat thôi , làm app mà download rồi còn phải chơi thì đừ lắm :eek:

mà nhìn tên nick của bạn mình cười như điên =)) thanks bạn :D

đi dạo vòng vòng kím off cheat thôi , làm app mà download rồi còn phải chơi thì đừ lắm :eek:

mà nhìn tên nick của bạn mình cười như điên =)) thanks bạn :D
kk cám ơn bác :p
cơ mà em trình còn kém chỉ biết làm dạng down và install thôi bác ạ
bác có lòng chỉ đường dẫn lối bác ib e với :p

@Sino bác xem cái trailpay có cách nào đc cộng điểm ko bác chỉ giáo e với hic hic
em down game ở đấy rùi mở ra chả bao h đc cộng điểm

mình làm app củng hay cheat 102 thôi , mà c. đừng học cheat , mốt nó lại nát bươm :D còn nếu bất chấp muốn học thì lên youtube search "cheat sql 102" là ra àh :D

@Sino bác xem cái trailpay có cách nào đc cộng điểm ko bác chỉ giáo e với hic hic
em down game ở đấy rùi mở ra chả bao h đc cộng điểm
ai củng phải vậy hết mà , có net ở nước này có con off cộng điểm có con ko cộng điểm , có net ở nước kia lại có con cộng điểm , cậu phải đi du lịch vòng quanh thế giới từng net , thử từng con , con nào lead thì note lại , xong lên 1 cái danh sách cần ăn những con nào ở net gì và nước nào...rồi cứ vậy mà ăn cho đủ min thôi :D
appcasher , rewardbox là 2 app có tỉ lệ pay đang cao , tầm 100% :D có điều tìm off để ăn cho đủ củng chua lắm...ráng thôi

ai củng phải vậy hết mà , có net ở nước này có con off cộng điểm có con ko cộng điểm , có net ở nước kia lại có con cộng điểm , cậu phải đi du lịch vòng quanh thế giới từng net , thử từng con , con nào lead thì note lại , xong lên 1 cái danh sách cần ăn những con nào ở net gì và nước nào...rồi cứ vậy mà ăn cho đủ min thôi :D
appcasher , rewardbox là 2 app có tỉ lệ pay đang cao , tầm 100% :D có điều tìm off để ăn cho đủ củng chua lắm...ráng thôi
công phu quá :eek:

Chào các bác
tình hình ngich mấy app thấy ở phần Supper Sonic giờ có mấy con game bắt download về chơi nên lv 2 mới pay @@
ko như trước cứ down về mở nên là có tiền :( hic càng ngày càng khó khăn
Còn ở phần TrailPay Offer cũng khó nhai down game về chơi ít khi đc cộng điểm :(
các bác cũng nhau thảo luận đóng góp ý kiến giúp ae cùng nhau phát triển nhé
Thanks các bác đã ghé qua

Bác cho em cái yahoo hoặc Skype với

Announcements

Forum statistics

Threads
418,580
170,674
Latest member
dinhkarate
Back
Top Bottom