super-birds.com - Nuôi chim kiếm tiền - Không cần đầu tư - rcb 60%.

vẫn chưa hiểu lắm bác ơi. mình cày free không dep
cày free ko Dep thì quan tâm chi cái vấn đề 1rub= bao nhiêu bạc ^_^ . Mấy site kia thì còn cần quan tâm đến chứ site chim này thì số bạc tỷ lệ để rút nó sẽ tăng theo thời gian và Số lần rút . Ví dụ hôm nay tỷ lệ là 150 bạc= 1rub , ngày mai sẽ thành 155 bạc =1rub ......... Và có thể là bạn rút 1 ngày 2 lần , lần đầu là 150b/1rub nhưng lần thứ 2 nó sẽ thành 160 bạc/1rub . Site này hiện tại có bác thớt rút bạc tỷ lệ hình như là 700 bạc/ 1rub rồi đấy

vậy là nhiều chim thì ngon bác nhỉ :v
Cái này nếu chơi free thì xác định ko rút trong 1 tháng đầu . Sau 1 tháng thì cứ rút và Mua chim làm sao cho cân = để có thể có đủ số bạc để rút . Tuy bạc nó tăng dần theo mỗi ngày và mỗi khi rút nhưng được cái nó vẫn Pay đều , thêm cái nữa ai chiụ khó thì xem thêm quảng cáo để có tiền mua chim

thanks bác (y)

ủa sao nick bác kỳ kỳ :d ko thấy số bài post đâu vậy

Operation date: 08 Feb 2017 15:50
Operation ID: 303304598
Operation type: transfer
Status: success
Credited: 37.64 p
From: @anonim

Bác cho e hỏi. E click qc nhiều lắm. Mà chả thấy tăng đc rub nào là sao ạ. Mỗi lần e mở chục tab có sao k

Bác cho e hỏi. E click qc nhiều lắm. Mà chả thấy tăng đc rub nào là sao ạ. Mỗi lần e mở chục tab có sao k
Mỗi lần chỉ chạy được 1 quảng cáo thôi bạn nhé. Tiền click chỉ vào buying, không vào withdraw nên không thấy nó tăng là phải rồi.

V

V làm sao để biết xem đủ để rut tiền b
Xem ở đây: http://super-birds.com/account
Khi nào thấy dòng Инвестиции 10 Руб thì rút được.

Tuy nhiên không nên rút số lượng nhỏ bạn nhé, 20 rub hãy rút một lần.
Có thể tham khảo cách chơi của bác vodanh39

Bác dep vaò nó sẽ giảm tỷ lệ xuống nhưng ko được bao nhiêu cả nhé , và khuyên bác nếu tk đó chim vẫn chưa nhiều thì vứt đi tạo tk mới mà chơi :D . Chứ 6k bạc /1 rub thì chính tớ nhìn vào cũng nãn @@. Còn mình sẽ trả lời thắc mắc của bác vì sao tỷ lệ bạc sẽ tăng theo thời gian nhé :
Site chim này nó có 2 loại làm tăng tỷ lệ bạc lên
Loại 1 : Sau khi bán trứng sẽ làm tăng tỷ lệ bạc rút lên ( cái này tăng ko đáng kể 1 hồi mình sẽ chỉ bạn cách làm giảm nó xuống )
Loại 2 : sau khi rút ( cái này tăng khá nhiều )

Cách làm giảm tỷ lệ bạc có 3 cách
Cách 1 : sau khi bán trứng tỷ lệ bạc tăng lên 20 bạc/1 rub đi thì có thể là bạn thu dc 2k bạc để rút lúc đó bạn chuyển 2k bạc rút này qua bạc mua nó sẽ giảm 20 bạc đó xuống ( CÁi này là chơi theo kiểu tái đầu tư đợi chim mập mạp rồi làm thịt )
Cách 2 : lướt sóng nó sẽ giảm tỷ lệ bạc xuống khi bác lướt sóng đủ 1 RUB ( 1rub giảm 1 bạc )
Cách 3 : Đầu tư ( cái này em ko đầu tư nên ko biết nó tính tỷ lệ khi đầu tư 10 RUB sẽ giảm dc bao nhiêu bạc )

P/s Chúc các bác chơi site chim kiếm dc nhiều tiền nhé :D

20rub = bn vnđ bác.
Xem ở đây: http://super-birds.com/account
Khi nào thấy dòng Инвестиции 10 Руб thì rút được.

Tuy nhiên không nên rút số lượng nhỏ bạn nhé, 20 rub hãy rút một lần.
Có thể tham khảo cách chơi của bác vodanh39
Cái này khó hiểu quá vẫn lơ mơ. Bán trứng đc bạc. Sau đó lấy bạc đổi rub ạ

20rub = bn vnđ bác.

Cái này khó hiểu quá vẫn lơ mơ. Bán trứng đc bạc. Sau đó lấy bạc đổi rub ạ
1 rub = 300 đồng. Nói chung bạn cứ từ từ tìm hiểu, chỉ nhớ sau khi rút được thì cũng đừng rút, cứ kệ đấy.

Bác cho t hỏi có bây nhiêu bạc r giờ làm gì ạ. Đổi bạc qua rub chỗ nào ak. Có nên đổi hay để dành mua chim

Attachments

160.1 KB · Views: 42
Đổi bạc ra rub thì nhấn vào cái thanh toán theo thứ tự ấy. Còn muốn đổi bạc mua sang bạc bán thì nhấn vào chỗ trao đổi. Bạn phải nuôi chim tới khi nào có khoảng 150 chim vàng thì mới nên tính đến chuyện rút tiền nhé.

Đổi bạc ra rub thì nhấn vào cái thanh toán theo thứ tự ấy. Còn muốn đổi bạc mua sang bạc bán thì nhấn vào chỗ trao đổi. Bạn phải nuôi chim tới khi nào có khoảng 150 chim vàng thì mới nên tính đến chuyện rút tiền nhé.
V thì cóp tiền mua chim chứ k đổi qua bạc ak bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,603
170,710
Latest member
nhacaiuytinso2vi
Back
Top Bottom