Tutorial sunfrogshirts bán áo thun

Thị trường này đã bão hòa, cạnh tranh rất cao, dạo dạo các group toàn thấy mem kêu lỗ

Thị trường này đã bão hòa, cạnh tranh rất cao, dạo dạo các group toàn thấy mem kêu lỗ
Các pro áo thun vẫn kiếm cả ngàn đô một tháng đều đặn mà bạn. Mới xuất hiện 1 platform của Việt Nam nhá, dragonee.com

Các pro áo thun vẫn kiếm cả ngàn đô một tháng đều đặn mà bạn. Mới xuất hiện 1 platform của Việt Nam nhá, dragonee.com
Newbie vào vốn ít rất khó đó bác.:)

đá lên phát
mới nghỉ youtube tìm con đường mới
có bác nào nhận dìu dắt lên đỉnh vu sơn ko :p:p

Nếu các bạn muốn bán áo thun, thì mình nghĩ nên qua bên Teezily làm. Vì bên đó có đội support sellers người Việt, khá tận tình. Có những group Teezily cho người Việt, chia sẻ thông tin khá bổ ích. Còn những rào cản về tiếng anh, dịch thuật họ cũng hỗ trợ cho hết. Cá nhân mình thấy bên đó khá ok, cho dù Teespring đông hơn, nhưng VN thì mọi người lại dùng Teezily nhiều hơn (cho những bạn kém tiếng anh)

Nếu các bạn muốn bán áo thun, thì mình nghĩ nên qua bên Teezily làm. Vì bên đó có đội support sellers người Việt, khá tận tình. Có những group Teezily cho người Việt, chia sẻ thông tin khá bổ ích. Còn những rào cản về tiếng anh, dịch thuật họ cũng hỗ trợ cho hết. Cá nhân mình thấy bên đó khá ok, cho dù Teespring đông hơn, nhưng VN thì mọi người lại dùng Teezily nhiều hơn (cho những bạn kém tiếng anh)
teezily bán ở thị trường nào bác :D

các nhóm chuyên nghiệp bán chạy ads facebook còn la làng than khóc vì cạnh tranh bán không được toàn lổ kinh phí chạy kìa

Teezily bán ở thị trường Châu Âu, khác với thị trường Mỹ bị cạnh tranh khá nhiều, châu âu là sự lựa chọn sáng suốt. Anh em có thể tham khảo group FB này, mình thấy mọi người nếu có kinh nghiệm toàn làm dc khoảng vài tram đến vài ngàn $ trong 1 tháng.

https://www.facebook.com/groups/DaihocTeezilyVN/

Tất nhiên member thì phải chịu khó lỗ trong thời gian ban đầu rồi :

chơi tee nếu target tốt thì 1 tháng kiếm 1k - 10k ko khó

Screen Shot 2016-01-15 at 15.54.22.png

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,419
169,767
Latest member
lucHo