• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Sub tụt 1 cách lạ lùng

boyngheo17

Junior
Reactions
11
MR
0.006
Insuree Balance
0
Tình hình là em có 1 kênh việt hý hửng sắp chạm tròn 10k sub, hôm nay vào check bị giảm gần 200 sub, liệu có biến j ko ạ

Tình hình là em có 1 kênh việt hý hửng sắp chạm tròn 10k sub, hôm nay vào check bị giảm gần 200 sub, liệu có biến j ko ạ
Mới lúc sáng vào thấy sub đang tăng, chiều vào thấy bay đi đâu mất 85 sub @.@ không thể tin được vì mọi hôm chỉ có tăng sub chứ giảm cũng không nhiều như vậy.

Mới lúc sáng vào thấy sub đang tăng, chiều vào thấy bay đi đâu mất 85 sub @.@ không thể tin được vì mọi hôm chỉ có tăng sub chứ giảm cũng không nhiều như vậy.
chắc tại các subber bị gmail vô hiệu hóa đó

Chuyện bt. Ngày mình vẫn mất ít sub

sub trang mình tăng đều đều mỗi ngày mấy chục, mỗi hôm nay bị vậy, sụt fat gần 200 sub mới sót

các bác cho em hỏi, kênh này ngày xưa của em ăn 2 gậy, đã qua thời gian phạt giờ bị vẫn tắt kiếm tiền, giờ làm thé nào để bật lại ạ?

xác nhận cũng bị tụt Sub.mà Sub mình 100% tự nhiên thấy cũng bị tụt.lạ nhỉ ?
thì vậy em mới thắc mắc, chứ mua sub mà tụt thì nói làm j

ngày trc cg bị. sau thấy nó tăng lại . mất cỡ 100 sub.

Yên tâm đi, nó tụt xong lại tăng lại. Mấy hôm trước cũng tự dưng bị tụt mất 100 sub hôm nay thấy tăng lại rồi. Chắc youtube nó thay đổi cái gì thôi. Ai cũng bị thì chắc là bình thường

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,005
171,057
Latest member
Huyleene
Back
Top Bottom