Sự thật về cái gọi là trade quỹ và kêu gọi góp gạo thổi cơm chung

vậy nên trong cái thị trường này k có ai là pro cao thủ hay master gì hết , tất cả đều như nhau , vì bản chất nó hướng về cờ bạc hơn là kỹ thuật kiến thức abc ..... vậy nên đừng có dại mà tin ai cả ,
Tài Chính Không Tin Ai
Cờ Bạc Không Cha Con
cho mình xin tai liệu hay kiến thức để dự đoán dc ko , coi như có thêm niềm tin để vào lệnh

cho mình xin tai liệu hay kiến thức để dự đoán dc ko , coi như có thêm niềm tin để vào lệnh
ko ăn dc đâu , nguyên chân thành đó, toàn lừa đảo là ăn đc thôi chứ trade là 100% thua , , có người mất cả 10 tỷ kia kìa , có tiến thì buôn bán gì đó đi

ko ăn dc đâu , nguyên chân thành đó, toàn lừa đảo là ăn đc thôi chứ trade là 100% thua , , có người mất cả 10 tỷ kia kìa , có tiến thì buôn bán gì đó đi
mình tưởng giao dịch forex này là cứ kiểm soát được vốn thì sẽ kiếm dc có phải ko , mà mình hỏi trang exness có uy tín ko vậy

mình tưởng giao dịch forex này là cứ kiểm soát được vốn thì sẽ kiếm dc có phải ko , mà mình hỏi trang exness có uy tín ko vậy
kiểm soát cái cc, cái đó là bọn sàn nó vẽ ra để mấy đứa gà nó nạp nhiều tiền vào sàn , thằng EX đó là vua scam đó chứ ở đó mà uy với tín , sàn lõm có tiếng ai cũng sợ hãi

chuẩn đét đèn đẹt, làm sao sống dc ở mấy cái này , đánh thắng thì ít mà đa số toàn vỡ nợ

Lý thuyết về giao dịch BO nghe có vẻ rất dễ dàng. Bạn chỉ cần chọn xem thị trường sẽ tăng hay giảm. Nhưng thực ra mình thấy rất khó. Mình khuyên các bạn nên thử các quyền chọn giao dịch đầu tiên trên tài khoản dùng thử và xem mức độ thành công của bạn

Lý thuyết về giao dịch BO nghe có vẻ rất dễ dàng. Bạn chỉ cần chọn xem thị trường sẽ tăng hay giảm. Nhưng thực ra mình thấy rất khó. Mình khuyên các bạn nên thử các quyền chọn giao dịch đầu tiên trên tài khoản dùng thử và xem mức độ thành công của bạn
nó lừa đảo mà sao k khó , ko bao giờ ăn đc nó

forex này có giống đánh cờ bạc không các bác :D. Forex là lên với xuống không các bác nhỉ :D

forex này có giống đánh cờ bạc không các bác :D. Forex là lên với xuống không các bác nhỉ :D
bọn nó thao túng từng tài khoản , gây giật giá , nếu bạn ăn đc thì rất rất nhiều người mất tiền , đó là nguyên nhân 95% thua , tui biết những cao thủ (tự nhận khi đã đi học và đọc hết các sách) đều bay nhà thua lỗ cả chục tỷ , mà dễ thấy nhất là mấy cha mở khóa học đó , mấy cha đó là bằng chứng rõ ràng nhất về những điều t nói

Chủ thớt lại mất mát gì rồi à:D. cay cú quá nhỉ
tui ko mất gì nhiều nhưng , tận mắt thấy tui và bạn tui trade trên 2 máy khách nhau thấy 2 biểu đồ khách nhau , 2 giá khác nhau , rồi có lúc 1 bên cán SL còn bên kia đánh ngược lại nhưng qua TP mãi ko cán rồi cuối cùng nó quay đầu thành thua lỗ , nên t cảnh báo thôi

Hồi đó khi tớ còn học Kinh tế mà bik trang này thì hay bik mấy, vừa học vừa hành phải tiện ko!
Giờ lâu quá, kiến thứcđi sạch, phải học lại từ đầu thôi...!

Hồi đó khi tớ còn học Kinh tế mà bik trang này thì hay bik mấy, vừa học vừa hành phải tiện ko!
Giờ lâu quá, kiến thứcđi sạch, phải học lại từ đầu thôi...!
cái đó là bọn mafia tài chính nó tạo ra để nuôi cái hệ thống thôi , như bên ý tế có mafia y tế , bọn nó dạy là hiến máu rất tốt cho sức khỏe vậy đó , rồi sẽ có máu mới ..... đừng nghĩ những gì họ dạy là đúng , nên lun biết tư duy riêng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,376
170,495
Latest member
topnhacaiasia

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom