Suggest Sử dụng spinner tiếng việt với Auto Blog Samurai

pdb2009

Junior
Reactions
18
MR
0.000
Các khóa học kiếm tiền online có nên tham gia không? Đó là câu hỏi đặt ra của rất nhiều người mong muốn kiếm tiền nhanh chóng trên internet, nhưng hiện nay hầu hết tất cả các khóa học có thực sự hiệu quả như bạn nghĩ, hay họ chỉ giới thiệu những cái chung chung mà bất kỳ trang web nào cũng có!

Các khóa học kiếm tiền online có nên tham gia {không|ko}? Đó là câu hỏi đặt ra của rất nhiều người mong muốn kiếm tiền nhanh chóng trên internet, nhưng hiện nay {hầu hết|hồ hết} {tất cả|toàn bộ|hầu hết|đa số|mọi} {các|những} khóa học có thực sự hiệu quả như bạn nghĩ, hay họ chỉ giới thiệu những cái chung chung mà bất kỳ trang web nào cũng có!

Các khóa học kiếm tiền online có nên tham gia ko? Đó là câu hỏi đặt ra của rất nhiều người mong muốn kiếm tiền nhanh chóng trên internet, nhưng hiện nay hồ hết đa số những khóa học có thực sự hiệu quả như bạn nghĩ, hay họ chỉ giới thiệu những cái chung chung mà bất kỳ trang web nào cũng có!

Xem bài viết tại đây: http://www.yourautoblog.com/2016/11/cac-khoa-hoc-kiem-tien-online-co-nen.html

Xem hướng dẫn tại đây: https://drive.google.com/open?id=0B-fFTyq_QD2pUk1pYUstcXc1TG8

Với file spin riêng, bạn mở file \Libraries\Spin Data.txt

Add thêm bộ dữ liệu mà bạn cần vào.

Bác biết lỗi này là sao ko b?
E add domain vào samurai thì bị vậy
response from server does not contain valid xml
Nếu là add feed thì thử lấy feed đó add vào feedburner rồi dùng link của feedburner add vào.
Còn nếu là add blog thì bác phải check xem server đó có chặn phần mềm ko.

Link down tool đâu bác nhỉ, có dùng một số phần mềm Icontent nhưng nó spin vẫn loại trừ một số từ điển spin dài

Link down tool đâu bác nhỉ, có dùng một số phần mềm Icontent nhưng nó spin vẫn loại trừ một số từ điển spin dài
Nếu bạn có bộ dữ liệu đầy đủ thì chương trình của mình sẽ spin đầy đủ. Mình bán phần mềm này nha bạn.

xài hẳn auto = web cho mau, xài tool này tốn thêm 1 con vps nữa :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,488
Latest member
beptugiovani

Most viewed of week

Most viewed of week

Back