SCAM Strongbux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
Chà chà, nay strongbux update giao diện mới nhìn lạ phết. Mà trong forum vào topic stats của members nó bị nhảy ra khỏi khung kìa anh @MrChaosq10

Chà chà, nay strongbux update giao diện mới nhìn lạ phết. Mà trong forum vào topic stats của members nó bị nhảy ra khỏi khung kìa anh @MrChaosq10

Ừ e, bên a đang fix chưa xong, do giao diện mới ko tương thích với giao diện cũ nên cần sửa 1 chút ít nữa
Chức năng vẫn hoạt động bình thường
Thanks e nhé

10.12.17 13:23 Receive Received Payment 59.88 USD from account U6580489 to account U16735843. Batch: 197932981. Memo: API Payment. Payment from STRONGBUX.NET - REAL ONLINE BUSINESS MODEL.

Chào mừng giao diện mới :D

Về việc chậm Auto recycle
===================
Có lẽ đây là kết quả chính thức cho việc trả lời vấn đề này
Thực tế cho thấy, lượng RR được thuê ở Strongbux là rất lớn, thường trung bình cứ 2 ngày cả hệ thống sẽ thuê hết 10.000 RR
RR này sẽ bao gồm cả Bot được lập trình sẵn + người thực,người thực là những thành viên đăng ký mà không có upline, sẽ được xếp vào đây để cho các thành viên khác thuê click.
Việc auto recycle bị chậm quá 2 ngày đợt gần đây là do nguyên nhân thiếu RR
Để đảm bảo lượng RR thực là tương đối, thì bên mình ko add quá nhiều Bot mà sẽ để tỷ lệ tương quan với cả người thực nữa.
Và các RR thuộc diện autorecycle sẽ được mô phỏng sao cho giống người thực nhất, số RR này thường cấu hình khắt khe hơn nên mới xảy ra tình trạng thiếu RR cho việc Auto-Recycle
Bên mình đã rà soát lại và đã nới rộng tiêu chuẩn ra, nên từ giờ việc Auto-Recycle sẽ trở nên nhanh hơn và không bị chậm trễ nữa.
Cảm ơn các bạn đã và đang đồng hành cùng Strongbux
Chúng tôi hứa sẽ cố gắng cung cấp môi trường làm việc uy tín và lâu dài nhất cho các bạn.

top 10 ems rồi
chúc mừng site
nhưng mà avg gold có 1,61.

top 10 ems rồi
chúc mừng site
nhưng mà avg gold có 1,61.

AVG thì muôn hình vạn trạng
Cùng 1 gói golden mình đang test 3 acc thì 1 cái AVG =1,7, một cái AVG = 1,74 và 1 cái AVG = 1,77
Có người AVG 1,6
Có người báo AVG golden lên 1,75
Cái này là do hệ thống tự vận hành rồi, và theo sự quản lý RR của các bạn nữa

AVG thì muôn hình vạn trạng
Cùng 1 gói golden mình đang test 3 acc thì 1 cái AVG =1,7, một cái AVG = 1,74 và 1 cái AVG = 1,77
Có người AVG 1,6
Có người báo AVG golden lên 1,75
Cái này là do hệ thống tự vận hành rồi, và theo sự quản lý RR của các bạn nữa
Avg thấp quá bác à, nay có 1.57 golden, tái đều đều 3 con khoảng 3 tuần nay mà chả lên đc, cứ 1.6x, nay còn tụt ghê hơn

Avg thấp quá bác à, nay có 1.57 golden, tái đều đều 3 con khoảng 3 tuần nay mà chả lên đc, cứ 1.6x, nay còn tụt ghê hơn
nay mình cũng 1,57 rồi

Nay em cũng tụt sấp mặt, gói U gần max rr. Hôm nào cũng gia hạn 90d+ => AVG luôn đc 1.73-1.75, rất là chim Ưng, hôm nay thấy có 1.65 = BEP, giật mình tưởng mình ngủ gật @@

Hình như ai cũng bị tụt thì phải, Mấy hôm nay mình toàn 1.75-1.78. Tự nhiên sáng nay thấy 1.69

mình gói U hôm nay tụt còn 1.61 :confused:

Chắc hôm qua bác Chiến fix cái auto recycle nên nó ảnh hưởng. :D . Em đoán thế k biết đúng không?

Mod ơi cho mình hỏi xíu là giờ mình và bạn mình ở cùng nhà chơi chung 1 IP và ref cho nhau có bị được không.

Mod ơi cho mình hỏi xíu là giờ mình và bạn mình ở cùng nhà chơi chung 1 IP và ref cho nhau có bị được không.
Câu hỏi của bạn đã có đáp án trong FAQs. Không được nhé. :)) 2 acc chơi chung 1 máy thì có lẽ được, nhưng đăng ký trên 1 IP và chơi trên 1 IP thì không được. Bạn làm gì thì làm Hehe

Attachments

24.9 KB · Views: 42
admnin cho mình hỏi hnay mình mới mình mới đầu tư goi 99 $
Nhưng mình thấy gói 299$phù hợp hơn, có cách nào để mình up len goi 299 $ luôn không bạn !
thanks

mình cũng tụt , gold 1k ref 1.7 hôm qua 1.6

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,587
170,680
Latest member
fb68alive
Back