SCAM Strongbux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
Mình toàn gia hạn 15 - 45 ngày, lãi hằng ngày chỉ đủ gian hạn ref, với lại mình cũng không rành về mảng PTC cho lắm :(

Việc chọn lựa các gói đầu tư sai là lỗi từ nhà đầu tư chứ mình có ép buộc các bạn nâng gói nào đâu
Nếu các bạn biết tính toán kĩ thì ở gói golden là gói đông người chơi nhất, hiện tại vẫn đang lãi ổn định
Với các gói từ Ultimate trở lên dành cho người phát triển hệ thống Direct Ref, còn ko hợp lý dành cho người chỉ thuê thuần RR
Còn việc thu hồi acc là không khả thi và mình cũng sẽ không làm việc này
Site vẫn sẽ chạy ổn định và lâu dài, các thành viên không chơi thì thả trôi và chờ rút hết vốn rồi nghỉ
Hiện tại đúng là nhóm Ultimate có thiệt thòi nhất trong số các nhóm khác
Mình đang xây dựng lại chỗ AVG cho các nhóm và chắc chắn trong mấy ngày tới, mình sẽ có sự điều chỉnh lại avg cho phù hợp, đảm bảo sự cân bằng giữa các nhóm.
Thời gian vừa qua mình khá bận nên thiếu quan tâm tới thành viên của site, nên mình sẽ khắc phục lại
Bác nghiên cứu lại vụ fee share nữa bác

Có ai mua acc gold không :D

Chung tình cảnh Mong bạn Chiến có thể điều chỉnh chút cho gói "Ultimate " đỡ thiệt quá !
chính thức nghỉ vì gói ul click mòn tay còn k đủ gia hạn, chấp nhận coi như bài học :)

Theo mình mấy bạn Upgrade từ gói Ultimate trở lên thì cũng nên tính toán trước chứ.

1. Chơi các gói này nên tập trung kiếm DR vì giới hạn của gói này DR khá lớn, chủ yếu giá upgrade mắc 1 phần ở đây.

2. Vốn phải to để gia hạn dài ngày, sites này của chủ nhà nên yên tâm về lâu dài không sợ bay vốn. Site có auto recycle nên cũng đỡ phần nào, dù ref auto recycle khá kém nhưng có đỡ hơn không so với nhiều sites khác. Không phải lúc nào cũng max ref là hay đâu.

Như bác ongtapchik lời hơn 1k$ rồi do bác đó có định hướng từ đầu. Ai không nhiều vốn thì cứ Golden tầm 750 ref + autopay + auto recycle. AVG mình thấy khá đều thong thả tháng cũng vài chục $ rồi. Nói chung chơi này có người lời và lỗ thôi do không tính toán trước, ai kêu bem nào là bem theo thương trường như chiến trường nà :p

• Like
Reactions: otc
chả biết lãi lỗ thế nào nhưng em cũng mua thêm đc 3 acc

Strongbux đang thanh khoản trung bình tầm mỗi ngày member rút 700-800$
Strongbux dần sẽ đào thải các thành viên nhỏ lẻ và tập trung vào các thành viên đầu tư lớn, dần dần sẽ bớt cho thuê RR và chuyển sang shares cho mem đỡ quản lý
screen-shot-2018-03-06-at-3-29-40-pm-png.109821

Attachments

• Screen Shot 2018-03-06 at 3.29.40 PM.png
    Screen Shot 2018-03-06 at 3.29.40 PM.png
    199.9 KB · Views: 192
cuộc chơi sẽ thuộc về ai có vốn lớn cá nhỏ đi ra thôi hihi

Vậy mình đề nghị admin có thể xem xét thêm %lãi hoặc giảm phí bán share với các acc Ultimate, Super, S+. Vì những acc này đầu tư vốn lớn vào site và xác định gắn bó lâu dài. :))

Một số mem kêu ca là vì các bạn kỳ vọng vào lợi nhuận quá lớn, nhưng có một cái hết sức căn bản thì lại không chịu hiểu. Đó là lợi nhuận lớn chỉ tồn tại ở nhứng site scam, và mặc dù về lý thuyết các bạn tính lời đến vài chục % tháng nhưng những site đó sẽ nghẻo ngay khi các bạn bắt đầu có dấu hiệu thu hồi vốn nên chỉ một số rất ít các thành viên có kinh nghiệm(và cũng là đánh bạc) kịp thu hồi vốn và có một chút lãi ngoaì ra đa số là các bạn mất trắng hoặc mất hầu hết số tiền đã đầu tư. Cái việc các bạn lên đây kêu ca là đã bị scam nó như cơm bữa, và lúc đó các bạn bất lực nhìn số tiền của mình một đi không trở lại. Đã có bạn nào ở đây kêu Strongbux Scam hay chưa, hay chỉ là than vãn là lợi nhuận ít vì mình không biết quản lý, là do mình tính toán kém :D. Kiếm tiền thế này đã quá dễ, nếu vẫn còn khó thì nên tự trách bản thân mình trước. Admin ko thể nào tính toán để phục vụ cho sự tính toán kém của một số thành viên được, điều này là bất khả thi.

Còn ở strongbux, mình vẫn thấy lợi nhuận hiện tại của RR là rất ổn cho tất cả các gói. Hệ thống là khá dễ tính toán, và chỉ cần tính toán một chút các bạn sẽ có lời thậm chí là tốt hơn share nhiều. Đối với gói Ultimate, nó sẽ phát huy tác dụng nếu bạn lên max RR và extend từ 150 đến 240 ngày trở lên. Còn nếu bạn chỉ tính ở mức dưới 1000RR thì chỉ cần Golden là đủ.

Và để các bạn đỡ phải tính toán gì cả admin đã phục vụ thêm các bạn hệ thống Share đó thôi, mình thấy admin cũng là người có tâm huyết và trách nhiệm với mem nên các thành viên nên đóng góp ý kiến trên tinh thần xây dựng, và cũng không nên kêu cả nhiều quá. Mà nếu như chưa đạt được lợi nhuận như kỳ vọng thì nên rút kinh nghiệm, kiếm tiền cũng cần học, cho dù là hình thức dễ nhất đi chăng nữa.

Mình nghĩ vốn nhỏ vài trăm $ cũng vẫn có thể kiếm lời tốt nêú các bạn có kế hoạch và tính toán tốt. Đôi lời chia sẻ. Mình cungx không đầu tư nhiều lắm, chỉ khoảng 4k$ và tính cả tiền quảng cáo khoảng hơn 1k thì hiện tại mình đã thu hồi vốn và sẽ tiếp tục đầu tư tiếp để gia tăng lợi nhuận. Thực tế mình sẽ bắt đầu thu lãi ròng sau khoảng 2 đến 3 tháng nữa, lúc đó lãi ròng sẽ là khoảng hơn 1k/tháng. Đây là mức thu nhập rất tốt. Không có nhiều cơ hội như StrongBux để các bạn đầu tư đâu. Thế nên đừng bỏ lỡ, rất phí :D

Hôm qua AVG tụt bất thường luôn.
Mà sao mình vào ko thấy share nào để mua cả nhỉ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,369
170,492
Latest member
tomolan

Most viewed of week

Most viewed of week