SCAM Strongbux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
Đây là thời điểm tốt để đầu tư. Còn gì bằng khi ôm $ trong mùa mưa bão :D
Vấn đề là mấy con mình đang PoS cũng sml theo bác à

Bác nào avg cao như lời admin nói điểm danh phát nào, đọc đi đọc lại chỉ thấy lỗ và lỗ, thế mà admin bảo người cao người thấp là thế nào
Mình G thôi à, avg của mình ổn định khoảng từ 1.76-1.85 từ đó giờ, mình tái chế theo thói quen khoảng 1.5 -2% RR/ ngày.

Bác tái chế vào lúc nào vậy?
mình làm đầu ngày bạn, tái chế xong mới bắt đầu click ads. Mình đặt chỉ tiêu tái chế max 2%, thường con nào 4 ngày trở lên ko click thì tái luôn cứ có chờ thêm chục bữa nữa hiếm hoi lắm nó mới click, có click avg cũng dặt dẹo. Thỉnh thoảng có hôm lượng cần tái ít, mình rảnh rảnh ngồi lựa mấy con thuê xa nhất mà avg thấp quá thì tái luôn:D. Mình để ý thấy hôm nào mình tái ít quá là hôm sau avg tụt hơn.

Mình G thôi à, avg của mình ổn định khoảng từ 1.76-1.85 từ đó giờ, mình tái chế theo thói quen khoảng 1.5 -2% RR/ ngày.
Ko biết bạn đã tính toán kỹ chưa.
Minh tính sơ qua thì giả sử avg của bạn tầm 1,8 thì thu nhập 1 ngày là 9$
Bạn tái chế 2% tức khoảng 20 rr mỗi ngày mất khoảng 1,4$
Vậy dù trên con số avg bạn cao nhưng thực thu về của bạn cũng chỉ tầm 7,6$ tương đương với avg 1,52 với những ai thả trôi.
Mà thực tế thả trôi bèo nhất cũng tầm 1,55

Mình Golden thì AVG vẫn ổn tầm ~1.6-1.62 sau khi trừ tất cả chi phí bao gồm upgrade thì lãi thực tầm ~0.6-0.7. Do mình có DR nên ngày cũng được thêm tầm 1$ nói chung khá ổn đối với mình. À mà giờ DR nhiều đứa click đang ngon nó đủ minpay rút xong nghỉ nữa, nên chắc cũng không lâu dài được :oops:

• Like
Reactions: otc
Ko biết bạn đã tính toán kỹ chưa.
Minh tính sơ qua thì giả sử avg của bạn tầm 1,8 thì thu nhập 1 ngày là 9$
Bạn tái chế 2% tức khoảng 20 rr mỗi ngày mất khoảng 1,4$
Vậy dù trên con số avg bạn cao nhưng thực thu về của bạn cũng chỉ tầm 7,6$ tương đương với avg 1,52 với những ai thả trôi.
Mà thực tế thả trôi bèo nhất cũng tầm 1,55
Mình cũng có tính rồi bạn, ko chắc được lắm , nếu dựa theo số liệu các bạn trên này nói thì tỉ lệ ref click là 70%, nói chung là có lãi nhưng cũng ko nhiều.
Tổng RR: 700
Tổng cick tb 1260 clicks
Ref gia hạn dài ngày để giảm beep
Tái chế 1 ngày hết khoảng 0.77 -0.84$ (mình chọn tái chế nhanh vì đã gia hạn nhằm giảm beep cho mấy con ko click)

• Like
Reactions: otc
Em muốn rút vốn được không ạ :( Em không cần lãi đâu, chỉ cần lấy lại vốn ban đầu thôi :(

thả trôi đi chứ k vài tháng nữa hết member thì méo mỏ

chắc thả trôi thôi chứ ko còn cách nào khác

Đầu tư có 920$ mà chơi ultimate thì vêu mồm. Chơi golden cũng phải có tầm 1k$ mới yên tâm đc

Có lẽ admin nên có p.án thuê gói 3 - 6 - 9 tháng để 1 số ông vốn ít đầu tư được, chứ như gói Ultimate phí gói gấp 3 gói golden, phí thuê RR/gia hạn cũng cao (2.7$) giờ lại làm nhiều ông tiến thoái lưỡng nan. Dep thêm thì ko có vốn mà muốn rút thì phí vả vỡ mẹt @@

Có lẽ admin nên có p.án thuê gói 3 - 6 - 9 tháng để 1 số ông vốn ít đầu tư được, chứ như gói Ultimate phí gói gấp 3 gói golden, phí thuê RR/gia hạn cũng cao (2.7$) giờ lại làm nhiều ông tiến thoái lưỡng nan. Dep thêm thì ko có vốn mà muốn rút thì phí vả vỡ mẹt @@
Tag admin vào, mà chac k có đâu khỏi đợi

Mấy bác chơi cũng chả chịu tính kỹ. Với gói U thì tối ưu nhất ở 1750 chứ ko phải lên max 2k như kia

Em muốn rút vốn được không ạ :( Em không cần lãi đâu, chỉ cần lấy lại vốn ban đầu thôi :(
Số ngày của rr hiện là bao nhiêu bạn.

Việc chọn lựa các gói đầu tư sai là lỗi từ nhà đầu tư chứ mình có ép buộc các bạn nâng gói nào đâu
Nếu các bạn biết tính toán kĩ thì ở gói golden là gói đông người chơi nhất, hiện tại vẫn đang lãi ổn định
Với các gói từ Ultimate trở lên dành cho người phát triển hệ thống Direct Ref, còn ko hợp lý dành cho người chỉ thuê thuần RR
Còn việc thu hồi acc là không khả thi và mình cũng sẽ không làm việc này
Site vẫn sẽ chạy ổn định và lâu dài, các thành viên không chơi thì thả trôi và chờ rút hết vốn rồi nghỉ
Hiện tại đúng là nhóm Ultimate có thiệt thòi nhất trong số các nhóm khác
Mình đang xây dựng lại chỗ AVG cho các nhóm và chắc chắn trong mấy ngày tới, mình sẽ có sự điều chỉnh lại avg cho phù hợp, đảm bảo sự cân bằng giữa các nhóm.
Thời gian vừa qua mình khá bận nên thiếu quan tâm tới thành viên của site, nên mình sẽ khắc phục lại

Mình giữ ở mức 700RR, thấy avg vẫn ổn mà, thỉnh thoảng có hôm leo lên 1290 clicks, nhưng thường ở mức 1260cliks

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,291
170,419
Latest member
minhkobiet20066
Back
Top Bottom