SCAM Strongbux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
avg dạo này rớt quá vậy admin @MrChaosq10 , của mình hôm nay còn 1.62, beep autopay gói U tầm 1.52, tính ra nếu ko gia hạn dài ngày thì ko lời.

Last edited:
Ok mấy nay mình bận lo xưởng quá nên ko có chú tâm vào site được
Mình sẽ xem xét nhé

up ủng hộ a Chiến.vẫn dõi theo con đường a đi từ lâu mà chưa có vốn chơi. hì

avg mình cũng lên lại dc 1.71, site lên dc top 13 EMS mấy ngày nay, chúc mừng :)

avg của mình duy trì từ 1.6->1.8, vậy ổn ko?

avg của mình duy trì từ 1.6->1.8, vậy ổn ko?

Bạn ở gói nào có AVG đó vậy
Thông thường AVG hiện tại hầu như đã cố định ở mốc 1,7 đến 1,8
Hệ thống thông minh tự vận hành để có người thì AVG cao, người thì AVG thấp hơn chút do quản lý, nhưng tuyệt nhiên là site Strongbux luôn lãi, ko có huề vốn và lỗ ở Strongbux

Hệ thống thông minh tự vận hành để có người thì AVG cao, người thì AVG thấp hơn chút do quản lý, nhưng tuyệt nhiên là site Strongbux luôn lãi, ko có huề vốn và lỗ ở Strongbux
gói bình thường thoy, mình ko nhìu ref đâu, nhưng ref click khá ổn, mới tái chế có vài lần, chắc do may mắn :D

Bác @MrChaosq10 có thể xem xét cho thêm rr của gói Ult từ 2k lên 2k5 hoặc 3k được ko bác, vốn nhỏ ko lên gói to hẳn được mà gói này phí 299$ gấp 3 lần gói golden 99$ mà max rr thì ít hơn

Bác @MrChaosq10 có thể xem xét cho thêm rr của gói Ult từ 2k lên 2k5 hoặc 3k được ko bác, vốn nhỏ ko lên gói to hẳn được mà gói này phí 299$ gấp 3 lần gói golden 99$ mà max rr thì ít hơn

Cái này để mình tính toán lại đã nha
Các bạn trước lúc nâng lên thì đã tính toán rồi mới nâng chứ, mà mình nghĩ, thay vì lên cho nhiều RR thì dùng vốn đó gia hạn dài ngày sẽ tốt hơn là nhiều RR

Các bạn trước lúc nâng lên thì đã tính toán rồi mới nâng chứ, mà mình nghĩ, thay vì lên cho nhiều RR thì dùng vốn đó gia hạn dài ngày sẽ tốt hơn là nhiều RR
mình đang định dài ngày cho Ultimate, các gói kia thì ko đủ vốn, gói golden thì ít rr quá. Bạn xem nới đc thêm rr cho Ult thì tốt quá

Ủng họi ý kiến này, gói uli nên để 3k ref đi cậu ơi, do avg gói nào cũng thế nên tốt nhất cậu để ref tương ứng với số tiền upgrade đi cậu

Vote cho Strongbux đi nào các bạn :D
screen-shot-2017-11-29-at-10-56-25-am-png.105274

Attachments

• Screen Shot 2017-11-29 at 10.56.25 AM.png
    Screen Shot 2017-11-29 at 10.56.25 AM.png
    61.4 KB · Views: 214
ngày nào cũng vote 2,3 lần, mãi chả thấy lên tiếp, admin nên suy xét thêm cổng thanh toán, cổng PM members nước ngoài ít xài :D

vẫn vote mỏi tay, mấy ads có vote đều vote sạch, ko biết trùng ip nó có tinh 2 vote ko bác @MrChaosq10

Cái này mình ko rõ, mình nghĩ nó chỉ tính 1 IP thôi

dạo này ít kiểm tra rr, sao hơn 13 ngày rồi mà chưa recycle rr nhỉ, mình gói U 12 ngày thôi mà, mấy con bên dưới 16/11, hèn gì hôm nay avg rớt còn 1.64, admin check dùm với, id xiami79 @MrChaosq10

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,470
169,795
Latest member
AdvNd

Most viewed of week

Most viewed of week