SCAM Strongbux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
Có đc click ads bằng điện thoại or máy tính bảng ko các bác ? o_O
Không được bạn nhé:

9.3 : Advertisements must not be viewed on mobile phones / tablets. Doing so may lead to the permanent suspension of your account.

Advertisements must only be clicked on using a mouse and not by any other methods.

Không được bạn nhé:

9.3 : Advertisements must not be viewed on mobile phones / tablets. Doing so may lead to the permanent suspension of your account.

Advertisements must only be clicked on using a mouse and not by any other methods.
Thế hơi bất tiện, đi đâu mà ko cầm theo lap thì cũng dở.

Trong mục Rented referrals bạn có thể sửa lại để khi xem mọi người có thể biết đang ở trang mấy không? Nhiều lúc khi xem RR mình ko nhớ đang xem ở trang mấy để còn xem trang tiếp nữa

Mình đã fix chỗ đó nha bạn

Mọi người cho hỏi lúc thuê ref mình có đc chọn số ngày ref cao hơn ko ? ( ví dụ 60 day) . Hay cứ mặc định là 30 ngày, thuê xong thì mới gia hạn tiếp ?

Mọi người cho hỏi lúc thuê ref mình có đc chọn số ngày ref cao hơn ko ? ( ví dụ 60 day) . Hay cứ mặc định là 30 ngày, thuê xong thì mới gia hạn tiếp ?
Chỉ được 30 ngày thôi bạn. Sau đó thích gia hạn bao nhiêu cũng được.

bác admin đi nhậu quên reset ads roài :D

Hôm nay ads reset muộn hơn 1h vì DST thay đổi chút, không có vấn đề gì nha các bạn

Các bạn tiếp tục vote cho Strongbux đi nào :)
https://www.emoneyspace.com/site_list.php?vote_for=7232
Vote UP cho strongbux và DOWn cho các site còn lại :D
capture-png.104161

Attachments

51.3 KB · Views: 313
Ngày click 4 cái micro ads thì hôm sau ref có hoạt động ko, hay phải clicks 4 cái fixed ads vậy mọi người?

Ngày click 4 cái micro ads thì hôm sau ref có hoạt động ko, hay phải clicks 4 cái fixed ads vậy mọi người?

Bạn phải click 4 fixed ads để ref làm việc vào ngày hôm sau đó nhé

Lên nào,
Mình mới lên 800 rr, dự định lên max 1000 rr cho golden, đã lên hêt 150 days. long live SB.:)

lên 900rrs mà AVG xụt kinh khủng, kéo mãi không lên. tính ra 100rrs mới click chỉ dc khoảng 1 thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,429
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week

Most viewed of week