SCAM Strongbux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
bật autopay nó trừ tiền trong main balance hả bác, thấy nhiều ref click 1 cái nên hiện -0.0007, vì thấy trong purchase balance ko bị trừ, khác với các site ptc khác @MrChaosq10

Cái này hệ thống autopay sẽ tự động trừ tiền autopay trực tiếp từ giá click của RR luôn
Ví dụ RR có click 1 cái thì bạn earned 0.005$ nhưng phí autopay là 0.0057$, trừ luôn vào đó nên sẽ âm
Ngược lại nếu RR click 2 cái thì sẽ là hưởng 0.01$ - 0.0057 = 0.0043$ lãi

Lãi bên này ntn Mod ?

Chắc chắn là hơn mấy site của bác rồi :D
Chưa chắc à :D
Bạn đầu tư vào nhiều các site ptc đi rồi sau sẽ quý các site như kiểu của mình :D

Site này lãi thấp hơn của bác sgold đấy, nhưng có nêu rõ dùng tiền của mem để làm gì.

Bác Chiến thì có cơ sở vững chắc để sử dụng vốn của member hợp lý rồi, miễn là có lãi lâu dài là ok rùi. Của bác Sgold là tầm 160% ROI/ năm, của bác Chiến thì khoảng 120% ROi/năm. Nhưng dạng site của bác Chiến thì sau 1 năm vẫn còn đó đống rr, membership. còn của bác Sgold sẽ phải upgrade lại từ đầu. Nói chung cả 2 site đều ngon ^^

Mình thì ko dám so sánh site này với site kia, vì mỗi site có 1 cách chơi riêng, 1 điểm mạnh riêng
Về site mình thì ROI 1 năm tới 150% chứ ko ít như các bạn nghĩ đâu, kiếm được DR thì còn hơn thế

Bên mình đã verify xong tài khoản Payza Business nên chắc ít ngày tới sẽ add thêm cổng Payza

@MrChaosq10 Anh kiểm tra sao khi vào 1 box nào đó thời gian post bài của các topic không sắp xếp theo thứ tự mới cũ gì cả thì phải. Như box your stats chẳng hạn.

Với lại đang hóng có promotion tuyển Ref :p

@MrChaosq10 Anh kiểm tra sao khi vào 1 box nào đó thời gian post bài của các topic không sắp xếp theo thứ tự mới cũ gì cả thì phải. Như box your stats chẳng hạn.

Với lại đang hóng có promotion tuyển Ref :p

Cái này nó tính theo cơ chế là Last Reply nha em
Last Reply gần nhất sẽ hiện trên
capture-png.102234

Attachments

148.7 KB · Views: 353
Cái này nó tính theo cơ chế là Last Reply nha em
Last Reply gần nhất sẽ hiện trên

Các forum thường reply sau cùng mới nhất, topic sẽ được đẩy lên trên. Anh xem chỗ Last post đó có cái post Today mà đẩy dưới cùng, còn cái post lâu rồi và yesterday lại ở giữa

Không QC site mà tự dưng e có 1 Dr vậy a Chiến?

Có thể e vứt link ở đâu đó và có bạn nào vô tình lướt qua như chưa hề thấy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,490
169,818
Latest member
thuvienmobilenet

Most viewed of week