SCAM STR - Stellar Token- Kèo hot nhận ngay 100 STR (~4$) khi đăng ký, 100 STR/ref

Status
Not open for further replies.
acc active rồi có send dc ko nhỉ

gần nửa năm nữa mới lấy đc private key :v k biết có ổn k :v chỉ sợ admin hốt khoảng vài chục k account, mỗi acc 5xml xong họ chạy thì buồn lắm :v
kk, thấy mấy bác xuất đc private key xong đem bán luôn lại còn rút nốt 1 xlm trong ví nữa thì nó cũng chán rồi
Thôi làm ít acc để đấy xem thế nào.

Bác nào có cho vay 5 XLM nào
Mình sẽ trả gấp đôi nhé
GALNC62V4SM6VS7BYFPCNIOWL5PVJ4S57PE4VLFCLPXY36WWONVNCEGA

ok, thấy nó thông báo rồi.

Giờ mà reg nhiều acc vô thì cũng dep 5XLM chờ đến tháng 10, 11 hoặc 12 site mới xuất private key thì thôi rồi.
Còn tạo nhiều tạo acc site nó cho nhưng không hoạt động hơn 30 ngày thì acc sẽ bị xóa :D

Giờ mà reg nhiều acc vô thì cũng dep 5XLM chờ đến tháng 10, 11 hoặc 12 site mới xuất private key thì thôi rồi.
Còn tạo nhiều tạo acc site nó cho nhưng không hoạt động hơn 30 ngày thì acc sẽ bị xóa :D
Mình ko hiểu lắm, nó chấp nhận user ảo có nghĩa với nó user ko quan trọng chỉ cần dep xlm để active ví, đến q4 nó ko xuất pirate key thì coi như số xlm đấy bỏ đi đúng ko bác?

kk, thấy mấy bác xuất đc private key xong đem bán luôn lại còn rút nốt 1 xlm trong ví nữa thì nó cũng chán rồi
Thôi làm ít acc để đấy xem thế nào.
acc cua mk co key r b. cho minh muon 5xlm xog minh tra nhe :

Mình ko hiểu lắm, nó chấp nhận user ảo có nghĩa với nó user ko quan trọng chỉ cần dep xlm để active ví, đến q4 nó ko xuất pirate key thì coi như số xlm đấy bỏ đi đúng ko bác?
Mình nghĩ ko đến mức đó đâu. thường mấy sàn stellar dex nó cũng ko 1 người nhiều tài khoản. sàn stellarport, stellarterm, lobstr vẫn chấp nhận dùng nhiều acc đó
Gửi ít xlm để hạn chế tài khoản ảo đi thôi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,427
169,772
Latest member
dataanalyticsvsb

Most viewed of week

Most viewed of week