SCAM STR - Stellar Token- Kèo hot nhận ngay 100 STR (~4$) khi đăng ký, 100 STR/ref

Status
Not open for further replies.
update ! hiện tại khi tạo tài khoản xong, các bác đợi nó tạo ví stellar cho các bác ( tạo xong nó tự gửi 1 xlm vào ví )
Còn các bác muốn nhận 100 STR về ví stellar đó thì cần gửi 5 xlm vào đó, sau đó email cho nó xin xuất mã private key.
Em xin tối qua sáng check thấy có private key, đem lên sàn stellar dex bán đc 56 xlm và đã rút về ví chính của em rồi ^^

update ! hiện tại khi tạo tài khoản xong, các bác đợi nó tạo ví stellar cho các bác ( tạo xong nó tự gửi 1 xlm vào ví )
Còn các bác muốn nhận 100 STR về ví stellar đó thì cần gửi 5 xlm vào đó, sau đó email cho nó xin xuất mã private key.
Em xin tối qua sáng check thấy có private key, đem lên sàn stellar dex bán đc 56 xlm và đã rút về ví chính của em rồi ^^
Xin link sàn dex với bác

Hèn gì đang tính hỏi bác gửi mình 6XLM à. Thì ra được tặng 1XLM

làm sao để rút stellar về vì vậy bác, vào mục ballance rồi send str à hay làm như nào vậy, mình gửi 5 xml vào ví rồi

Đã mở cho mình private key.
OMG! mừng quá đi.
bạn support ở đâu vậy, cho mh xin 5 xlm dc ko
GA5KULEODPQIFQHMX6WXZWURZI6TO7CYTKJEOCTG2HS444NEOY5VG5ZW

bạn support ở đâu vậy, cho mh xin 5 xlm dc ko
GA5KULEODPQIFQHMX6WXZWURZI6TO7CYTKJEOCTG2HS444NEOY5VG5ZW

Chỗ Contact us đó bạn. À 5XLM mình xin của thớt, mình đang mò xem làm sao gửi đi và trả lại 5XLm cho thớt :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,229
170,372
Latest member
0388811472
Back
Top Bottom