Stormgain Nền tảng đào shatoshi và tập trade miễn phí cho anh em

mrgins

Newbie
Reactions
23
MR
0.313
Chào các bạn mấy ngày hôm nay mình nghịch ngợm con này thấy có nhiều thứ hay ho nên chia sẻ cùng với anh em.

Đầu tiên bạn cần đăng ký cho mình 1 tài khoản:

https://app.stormgain.com/friend/BNS29211223 - Đăng ký theo link của mình để nhận 3USDT miễn phí​

Sau khi đăng ký xong bạn tiến hành KYC, vì tất cả các ví điện tử muốn rút được tiền về đều phải KYC
Con này hỗ trợ nhiều nền tảng Androi, Web, Ios Hình như cũng có
B1: Bạn tiến hành đào shatoshi miễn phí con app này 4 tiếng cho vô đào 1 lần, khi nào đủ 10 USDT thì bạn rút về ví để trade, 10$ này là tiền thưởng không rút về được mà phải trade thắng được bao nhiêu thì đc rút bấy nhiêu về, min rút tiền thắng trade là 3USDT

Bạn bấm vào biểu tượng màu xanh kia sau đó kéo thanh trượt như nó yêu cầu

Vậy là xong, 4 tiếng sau bạn quay lại và đào tiếp khi nào đủ 10$ bạn tiến hành trade
Mình không phải trade chuyên nghiệp gì cả mà chỉ tip nhỏ cho các bạn trade có thể ăn nhỏ nhỏ đc thui.

Bạn có thể chọn đồng coin tuỳ thích, mình thì hay chọn những đồng xanh đang tăng trưởng từ 0,1% - 2% ở đây mình ví dụ đồng XMRUSDT bạn bấm vào nó

Bạn chú ý 3 mục đòn bẩy, Take Profit và Stop Loss

Vì cái mục đòn bẩy mình không để ý nên trade mất toi ~ 40$ hôm nay khi viết bài này mình cũng bắt đầu lại từ đầu như các bạn
Cái đòn bẩy bạn nên để mạc định như ban đầu còn tại sao tí mình sẽ nói
mục Take Profit bạn bấm vào Mục này là khi đến lãi nhất định lệnh sẽ đóng và chốt lãi cho các bạn

Mục Stop Loss kia là khi lỗ khoảng bao nhiêu thì nó sẽ đóng lệnh và cắt lỗ cho các bạn, Mục này mình không điền vì kệ nó đồng coin nó cứ tăng tăng giảm giảm xong kiểu gì nó cũng tăng nếu bạn cắt lỗ xong bạn không có đủ 10$ bạn không thể trade tiếp được nữa nên để trống, Mục Take Profit kia mình để là lãi 2$ nó sẽ đóng lệnh. Lưu ý vì bạn có 10$ mà đồng coin đó giảm thê thảm đến mức - 10$ là lệnh cũng bị đóng và bạn sẽ mất hết tiền.

Đây là hình ảnh mấy ngày qua trade của mình chủ yếu toàn ăn có ngày 2 3 lệnh vì mình không đầu tư gì vào đây cả nên chỉ ăn mỏng vậy thui. còn mục -36.5200 USDT kia là do mình không để ý mục đòn bẩy là x200

x200 nó giống như lỗ lãi nó sẽ gấp lên 200 lần, kiểu kiểu như vậy, nên mình vừa đặt lệnh con ETH nó tụt có mấy $ thôi

Ban thấy đấy đồng ETH nó tụt 17$ thui mà mình đi sạch vốn luôn, nếu mà nó tăng thì mình cũng ăn bẫm nhưng cái này khá mạo hiểm không nên chơi cứ mạc định cho lành
Sau khi trade thắng bạn muốn rút về ví của mình thì quy đổi tiền thắng trade qua ETH vì rút qua ETH min rút nó là nhỏ nhất trong các đồng coin:
Min ETH là 0.001 ETH với giá hiện tại của hôm nay là 29/3

đào bao lâu mới đủ 10$ thế ạ
AVvXsEj4pXSrZ8WOVTShS7WMTbW-1KPrvcRc6y7cvI1XB5Z6pbConH1ZX-xmM1beYYSTUOWWT0PTYvWm_cKALoJpgHw8I8aWU1Ccol9ZxJqKHMvwkX93q-emQnOfvObe5Qv6lOORttbik6y8Ia05OIlBgQv12nUtZ3O3DWsN5VB3tOt3AUw8mETmRA3qCYwv=s16000

Đây bạn. Nói chung là ko phải treo máy chỉ cần 4 tiếng vào bấm 1 lần thì như vậy là khá ngon rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom