Introduce Storagon.com 60% PPS - 40$/1000 download - 5% for Website - 10% for referrer - Secure Cloud Storage

ID: zenohoang
thanks ! :D

về khoản này bên mình đã nói rõ là bên mình mã hoá toàn bộ dữ liệu từ người dùng nên toàn bộ dữ liệu khi uploaded bên mình sẽ không biết bất kỳ nội dung bên trong file là gì.trừ khi có người report và cung cấp link+key nhé

thế lúc post link cho khách down phải kèm cả key thì khách mới giải mã được tập tin.
vậy cái key có tác dụng gì hả bạn khi mà thằng report nó cũng biết key?

đúng là thực tế chả có ma nào down cả, mình nghĩ lý do chính là do cách thức tải về của bạn có vấn đề.
bắt khách hàng dùng tool của bạn để tải => họ sẽ ko cài, lý do là phiền phức + do họ chảnh :D 90% khách down = Jdownload vì nó free và phổ biến. Thiết nghĩ bạn nên xem lại, mình nên chạy theo khách hàng, chứ ko thể bắt khách hàng chạy theo mình, nhất là host mới ra.
còn về phần torrent, mình thấy cũng hay, nhưng trong trường hợp này nó cũng chỉ như công cụ để tải về thôi, với lại khách đa phần ko biết về torrent :) biết thì còn post link cho ai down nữa. :D => ko thu hút được người down.
Về phần key, như mình nói ở reply trên. Thực tế là chả cần thiết, vì up là để chia sẻ, mà chia sẻ thì phải post đủ link + key, khách mới down đc. => cũng bằng hoà :D mà down về xong lại phải dùng tool của bạn để giải mã nữa, tóm lại là mình chả biết nó hay ở điểm nào, chỉ thấy trước mắt là phiền phức thôi.
p/s: chỉ mình cách lấy link theo thứ tự với. Link xếp lẫn lộn nhìn ko chuyên nghiệp lắm :| bạn lấy thử tầm chục link là biết.

Last edited:
Ko có ý dìm hàng đâu, nhưng kiểu ôm con bỏ chợ thế này chắc chẳng được lâu dài đâu.
P/s: có mem comment down về mà ko thấy file đâu, mặc dù mình post cả key haha đúng là host 1 mình 1 phong cách :) chúng bạn tồn tại được lâu dài :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week