Airdrop stellarf.com - Nhận ngay 100 STR khi đăng ký, 1 ref = 100 STR

GA43K7V52PSXSYXH7XZEOUW6FNXNSSGUNGD7IHNMW6UQBFA52N77FU7L
Tôi gửi ví được không bạn. chả thấy public key đâu nữa.

gửi hết cho các bác rồi nhé

Link đăng ký :
Bác nào đăng kí theo link ref của mình mình sẽ gửi 5 XLM để active ví nhé!
Đăng ký bằng email sau đó xác nhận email. Đăng ký xong có ngay 100 STR trong tài khoản.
Đăng ký xong thì chưa có ngày 100 STR mà phải đợi admin tạo ví Stellar cho. Sau khi có Stellar Public Key thì phải kích hoạt nó bằng cách gửi 5 XLM đến Stellar Public Key để active ví trong tài khoản. (KHi có Stellar Public Key các bạn post lên đây mình sẽ gửi 5 XLM để các bạn được active)
mỗi lượt ref sẽ nhận được 100 STR
Lưu ý: kích hoạt ví trước tháng 10 năm 2020
Tất cả thành viên StellarF đang hoạt động đã kích hoạt ví Stellar của họ có thể xuất Stellar Private Key vào giữa tháng 10 hoặc sớm hơn.
Sau khi có Stellar Private Key thì chúng ta có thể bán ở sàn
Bác ơi em nhận dc key rồi:
Here is your Stellar Public Key: GD7MY3P6J4V745XS7QD5O4NTVSLTZCI3CICO3EFIL46LJ7XZHG55VKN4

Đã ref bác
GDW3LLJDUQUOOL6OO6KAA47F4VL4QJWVABS4TJFHGPUGMC73VVKZKFAE

Mình đã gửi cho các bác rồi nhé!
Tạm thời mình không hỗ trợ gửi XLM để active tài khoản nữa, mong các bác thông cảm.
Lúc nào gửi được mình sẽ thông báo

Link đăng ký :
Bác nào đăng kí theo link ref của mình mình sẽ gửi 5 XLM để active ví nhé!
Đăng ký bằng email sau đó xác nhận email. Đăng ký xong có ngay 100 STR trong tài khoản.
Đăng ký xong thì chưa có ngày 100 STR mà phải đợi admin tạo ví Stellar cho. Sau khi có Stellar Public Key thì phải kích hoạt nó bằng cách gửi 5 XLM đến Stellar Public Key để active ví trong tài khoản. (KHi có Stellar Public Key các bạn post lên đây mình sẽ gửi 5 XLM để các bạn được active)
mỗi lượt ref sẽ nhận được 100 STR
Lưu ý: kích hoạt ví trước tháng 10 năm 2020
Tất cả thành viên StellarF đang hoạt động đã kích hoạt ví Stellar của họ có thể xuất Stellar Private Key vào giữa tháng 10 hoặc sớm hơn.
Sau khi có Stellar Private Key thì chúng ta có thể bán ở sàn
anh oi con chương trình không ạ

Của mình đã có Public key rồi mình gửi bạn nhé: GD52BTZVAT6GBVTIIQRY24WSS6EGU3LVVAPVAGVVLA6G5TK2KQCN46GH
Giúp tớ với

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,776
Latest member
brightstar2

Most viewed of week

Most viewed of week

Back