Airdrop stellarf.com - Nhận ngay 100 STR khi đăng ký, 1 ref = 100 STR

zabu2508

Banned
Reactions
113
MR
0.000
Link đăng ký :
Bác nào đăng kí theo link ref của mình mình sẽ gửi 5 XLM để active ví nhé!
Đăng ký bằng email sau đó xác nhận email. Đăng ký xong có ngay 100 STR trong tài khoản.
Đăng ký xong thì chưa có ngày 100 STR mà phải đợi admin tạo ví Stellar cho. Sau khi có Stellar Public Key thì phải kích hoạt nó bằng cách gửi 5 XLM đến Stellar Public Key để active ví trong tài khoản. (KHi có Stellar Public Key các bạn post lên đây mình sẽ gửi 5 XLM để các bạn được active)
mỗi lượt ref sẽ nhận được 100 STR
Lưu ý: kích hoạt ví trước tháng 10 năm 2020
Tất cả thành viên StellarF đang hoạt động đã kích hoạt ví Stellar của họ có thể xuất Stellar Private Key vào giữa tháng 10 hoặc sớm hơn.
Sau khi có Stellar Private Key thì chúng ta có thể bán ở sàn

Last edited:
GBYI6DA2SRH5RR6HDKFGQHNE5Q4BE7AFHLJ26RGT322GXJG275WNYR2B
Name: colista

Bác nhận bao nhiêu acc, e ref cho bác r bác tài trợ xlm cho e đc không

Link đăng ký : https://stellarf.com/?mref=chanmancana
Bác nào đăng kí theo link ref của mình mình sẽ gửi 5 XLM để active ví nhé!
Đăng ký bằng email sau đó xác nhận email. Đăng ký xong có ngay 100 STR trong tài khoản.
Đăng ký xong thì chưa có ngày 100 STR mà phải đợi admin tạo ví Stellar cho. Sau khi có Stellar Public Key thì phải kích hoạt nó bằng cách gửi 5 XLM đến Stellar Public Key để active ví trong tài khoản. (KHi có Stellar Public Key các bạn post lên đây mình sẽ gửi 5 XLM để các bạn được active)
mỗi lượt ref sẽ nhận được 100 STR
Lưu ý: kích hoạt ví trước tháng 10 năm 2020
Tất cả thành viên StellarF đang hoạt động đã kích hoạt ví Stellar của họ có thể xuất Stellar Private Key vào giữa tháng 10 hoặc sớm hơn.
Sau khi có Stellar Private Key thì chúng ta có thể bán ở sàn
bác kiểm tra lại link ref của bác để sai so với link hiển thị ở ngoài kìa. rút cục là link nào đúng ?

hôm qua mình copy chữ như trên topic chứ ko có nhấn vào link, thớt xem mình có phải ref của bạn ko, id colista

đợi một thời gian bạn ơi
GBYI6DA2SRH5RR6HDKFGQHNE5Q4BE7AFHLJ26RGT322GXJG275WNYR2B
Name: colista
gửi cho 2 bác rồi nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,558
170,649
Latest member
fb88luxury