Got Paid stellar.org - Nhận 20$ miễn phí từ stellar!

Cần tìm 1 bạn có acc str dùng yopmail, inbox gấp :oops::oops::oops:
yopmail blacklít lau rui mà Bác.E chang thành hotmailhet cả roài

có rồi bạn :( nhưng em bị mất sim bọn tech nó khoá luôn cả tài khoản lẫn visa :( e đang đi làm lại bọn viettinbank :( nó đòi 15 ngày nữa mới có visa, đắng môi. nói chung đen quá bác
làm visa làm gì bạn? bạn làm bank nhận vnđ. ra bất kì 1 ngân hàng nào đấy làm, sau tầm 7 ngày mới được nhận thẻ nhưng đăng kí dịch vụ internet banking là có thể giao dịch được ngay.

làm visa làm gì bạn? bạn làm bank nhận vnđ. ra bất kì 1 ngân hàng nào đấy làm, sau tầm 7 ngày mới được nhận thẻ nhưng đăng kí dịch vụ internet banking là có thể giao dịch được ngay.
em sài visa để mua game bác à, nói chung đời e đen :( bao ngày bỏ giọ visa. giờ động vào thì bị khóa cả tài khoản ngân hàng

với cá e có giao dịch mấy đâu. e cũng chỉ vào mmo4me để vét lốt str chứ e không có kiếm mmo bác à

nguồn https://stellarchain.io/

43.9 x 22.500 = 987.750 VND mà các bác kia ép giá ghê thật :D

giá lên chóng mặt
giờ ko có bán thấy giá lên tim cứ như bị xát muối :( có mail invite 2k5 với đống mail 500 chưa claim lần nào đều bị lỗi mà fw nó ko rep, chán quá :( đang lúc cần tiền đóng trả góp cái laptop nữa chứ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,323
170,451
Latest member
bietthuquan2hcm

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom