stashpay.io - Giveaway $30,000(10K/1 people)+bonus 600 Point = 60 token = $12

Reactions
402
MR
0.005
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus

LINK JOINE GIVEAWAY + BONUS 600 point = 120 token = 12$

Now join in the draw to win $10,000 worth of STASH! There are 3 prizes to be won for a total of $30,000 in STASH.

Thanks your's watching!

sao kiếm thêm hàng chục ref có mail báo chúc mừng được 600 poin mà vào trang của nó vẫn báo có 100 poin như lúc đăng ký là sao vậy bác

sao kiếm thêm hàng chục ref có mail báo chúc mừng được 600 poin mà vào trang của nó vẫn báo có 100 poin như lúc đăng ký là sao vậy bác
Mình cũng vậy. Hệ thống nó không cập nhập point. có lẻ nó sẽ check tay lại đó cậu như thằng ATS cuối cùng mới cộng mà

khi nào lên sàn bạn , đã ref cho bạn , chưa thấy có road map , đội ngủ team ko biết giả hay thiệt sợ đưa hình xàm lên , nhưng dòm ko bằng authorship

khi nào lên sàn bạn , đã ref cho bạn , chưa thấy có road map , đội ngủ team ko biết giả hay thiệt sợ đưa hình xàm lên , nhưng dòm ko bằng authorship
Khi lên sàn báo ngay nha

Không biết bác chủ thớt đọc ở đâu ra mỗi ref được 600 point = 60 token =12$ vậy. Theo mình thấy trong mail thì khi đăng ký được 100 point, mỗi ref 600 point. Nhưng số point này dùng để quay số và có cơ hội trúng 10k, mà chỉ có 3 giải. Nghĩa là số point này không có giá trị quy đổi thành token, ko biết có đúng không

Ko cậu. Số point là token

Còn đăng ký là có cơ hội nha

Ko cậu. Số point là token

Còn đăng ký là có cơ hội nha
Cậu câu ref thôi, ăn 5% nếu ref đầu tư. Chứ ref đk ngoài cái point rút thăm ra thì ko được token nào nha

Cậu câu ref thôi, ăn 5% nếu ref đầu tư. Chứ ref đk ngoài cái point rút thăm ra thì ko được token nào nha
Vietnam câu cái ji? Chưng trình này làm j có ref hoa hồng ku? Chỉ có thằng HACKSPACE mới có nha nhưng cái đó chủ yếu tôi PR bên BCT ah!

Vietnam câu cái ji? Chưng trình này làm j có ref hoa hồng ku? Chỉ có thằng HACKSPACE mới có nha nhưng cái đó chủ yếu tôi PR bên BCT ah!
" bonus 600 Point = 60 token = $12 " Nhưng mà cái này không có được nha

Announcements

Forum statistics

Threads
418,597
170,690
Latest member
intramlinh
Back
Top Bottom