SSHManager v2 by Khanhhne - Dùng SSH làm proxy siêu dễ

Cái này dùng để làm gì vậy các bạn?

hiện tại là check SSH và connect SSH vào port trong localhost để làm socks proxy cho các ứng dụng khác nha
có tool nào chạy tăng traffic cho website ổn không bạn. Mình chạy cho site ở dưới chứ mới lập lèo tèo quá đang làm seo mà không lên nổi :(

Chưa dùng, nhưng cũng gửi tặng ủng hộ bạn 0,01 MR, nhưng không hiểu sao mình lại bị trừ 0,02 nhỉ?

Mình sài proxy nuôi fb, thấy thớt này biết là có giá trị mà tiếc là mình vẫn chưa hiểu ssh là gì và khác với proxy ntn

Mình sài proxy nuôi fb, thấy thớt này biết là có giá trị mà tiếc là mình vẫn chưa hiểu ssh là gì và khác với proxy ntn
theo mình thì khác là nó rẻ hơn :v vài trăm k 1 tháng là unlimited "proxy" luôn.

Cảm ơn bạn rất nhiều vì đã share bản tool này cho mình sử dụng. Mình rất cảm kích vì điều đó và hy vọng bạn gặp nhiều may mắn trong cuộc sống, kiếm được nhiều tiền!

cảm ơn bro nhưng có thể share cho mình với được không ạ ? mình ko đủ MR để donate sorry lâu quá mới vào lại nên có gì các bác bỏ qua hộ em !

cảm ơn bro nhưng có thể share cho mình với được không ạ ? mình ko đủ MR để donate sorry lâu quá mới vào lại nên có gì các bác bỏ qua hộ em !
bạn comment 1 lần nữa là đủ MR đó :D

làm gì có ?
comment >10 từ nha

6. Reply / trả lời bài viết và nhận thưởng​

• Với mỗi Reply của bạn có trên 10 chữ, bạn sẽ tự động nhận được 0.01MR.
  • Chỉ tính ở các BOX trong danh sách (không tính các BOX con):
  • undefined

hổm chạy được mà, tải bản mới lại xịt rồi, dc 0.01mr nữa :3

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,471
169,798
Latest member
tranvu0131233

Most viewed of week