Ask ssh bây giờ khó làm

Vanluan123

Banned
Reactions
47
MR
0.575
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
ssh bây giờ mua làm chán quá các bác, toàn lặp lại ip trùng hoài, mở thì ko ra, có team dùng chạy trên vps cổng nó để 1083 mà hỏi thì ko share:eek::eek::eek:

ssh bây giờ mua làm chán quá các bác, toàn lặp lại ip trùng hoài, mở thì ko ra, có team dùng chạy trên vps cổng nó để 1083 mà hỏi thì ko share:eek::eek::eek:
hỏi cái gì mà ko share ?

hỏi cái gì mà ko share ?
tụi team nó lấy ssh trực tiếp từ vps luôn chạy cổng 1083 ssh rất ngon mở hàng đều được và dể lead, hỏi bày cách nó nói bí kíp ko tiết lộ, còn mua sever ssh người khác bán lm chán lắm:D:D:D

SSH thì quang trọng cái IP ấy, chứ đâu phải cái port nhỉ. Port mới thì có thể ít người check nên hàng còn ngon.

tụi team nó lấy ssh trực tiếp từ vps luôn chạy cổng 1083 ssh rất ngon mở hàng đều được và dể lead, hỏi bày cách nó nói bí kíp ko tiết lộ, còn mua sever ssh người khác bán lm chán lắm:D:D:D
mở port thì liên quan gì ?
chủ yếu là ip thôi
muốn biến vps thành ssh thì dễ mà

1 lead bao nhiêu $ cậu, nếu bỏ tiền ra 5~6k VNĐ để mua 1ip lead vài con vài net cùng lúc(tùy bạn). thì có bỏ không bạn? Nếu nhắm lãi thì pm mình cung cấp sll loại này cho. bao clean giống team kia nhé.

bác có bài hướng dẫn ko xin link với, thấy tụi nó mở off đc mình ngồi nhìn tụi nó lead:(
1 vps rẻ lắm cũng 150k/tháng
mà 1 con vps thì chỉ có dc 1 ip thôi
lead mỗi con off dc có 1 lần
thế thì sao có lời mà bạn lại muốn làm ?

1 vps rẻ lắm cũng 150k/tháng
mà 1 con vps thì chỉ có dc 1 ip thôi
lead mỗi con off dc có 1 lần
thế thì sao có lời mà bạn lại muốn làm ?
Tụi nó có cách gì nó chế ra dc nhiều ip luôn, hỏi kêu bí kíp ko bày

nếu cần thì ib dịch vụ bên mình, ssh, đến sock các loại, loại gì cũng có :D đảm bảo ko ngon ko lấy tiền :)

Tụi nó có cách gì nó chế ra dc nhiều ip luôn, hỏi kêu bí kíp ko bày
thì mua thêm ip từ dịch vụ cung cấp vps thôi chứ có gì đâu

1 lead bao nhiêu $ cậu, nếu bỏ tiền ra 5~6k VNĐ để mua 1ip lead vài con vài net cùng lúc(tùy bạn). thì có bỏ không bạn? Nếu nhắm lãi thì pm mình cung cấp sll loại này cho. bao clean giống team kia nhé.
cho a ít ssh đê :))

loại này live lâu ko ông?

loại này live lâu ko ông?
1 loại live 10~15 ngày
1 loại live từ 1 tháng đến khi nào bạn hết tiền gia hạn nha.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,454
169,789
Latest member
FindingNemo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom