• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell SSH all country - Inter - 10k/1k- VCB,DAB,ACB,VTB,WMZ,PM,Bảo Kim,Ngân Lượng,BTC

Status
Not open for further replies.

ThanhPhong90

Senior
Reactions
275
MR
0.000
Insuree Balance
0
Facebook
Follow me on Facebook
Hiện mình đang bán SSH với giá như bên dưới, bạn nào cần pm yahoo thanhphong0509 nha (pm báo ssh cần mua luôn hạn chế buzz nha :) )
  • Sell SSH làm offer ( Tỷ lệ New cao)
  • SSH inter 10k/1k. Các nước khác pm yahoo để biết chi tiết giá từng nước
  • SSH scan mới mỗi ngày
  • SSH dùng để chạy trafice,
  • Check trùng, check black list, check site cho bạn nào có nhu cầu
  • Nhận scan SSH theo yêu cầu của các bạn;
  • Có bonus ( 10-40%) cho các bạn mua nhiều, nhiệt tình và khách hàng cũ:p
Bạn nào có nhu cầu SSH, có thể yahoo thanhphong0509 để biết thêm chi tiết ( các bạn nên add yahoo trước sau đó để lại lời nhắn ( yahoo mình chỉ khi thoát ra đăng nhập lại mới thấy lời mời kết bạn nên các bạn add xong buzz mình 1 cái cho chắc) để khi mình on buzz thì thuận tiện hơn, tin nhắn offline nhiều khi thất lạc)
- Để biết cách sử dụng SSH các bạn tham khảo tạihttp://kto24vn.blogspot.com/2014/09/cach-su-dung-ssh.html
Các bạn chưa mua cũng có thể add yahoo của mình để biết được mua SSH mới ngay khi ra lò:D

Cách sử dụng SSH các bạn tham khảo tạihttp://kto24vn.blogspot.com/2014/09/cach-su-dung-ssh.html

úp

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,467
169,795
Latest member
AdvNd

Most viewed of week